ฉลองบอร์ดใหม่ : RTC : REAL TIME CHAT TOPIC

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย Azemag, 23 กรกฎาคม 2011.

1. Azemag

Azemag Aze McDowell

EXP:
    2,368
    ถูกใจที่ได้รับ:
    262
    คะแนน Trophy:
    163
    ปีนี้มีแววว่าจะไม่ได้ไปเที่ยวที่ไหน ;w;
  2. tagate

tagate ตามล่าเธอสุดปลายฟ้า

EXP:
    78
    3
    18
    ไปเที่ยวกับผมไหม? กะจะไปหนองมนอยู่ ด้วยจักรยานนะ(ไป-กลับ100กว่าโลฯ)

ปล. รอวันหยุดยาว3-4วันก่อน ไป-กลับ1วัน ที่เหลือพักปวดน่อง - -a
  3. joi100

joi100 นักเดินทางแห่งมิดการ์ด

EXP:
    478
    23
    38
    ที่นี่ที่หนายยย เขามาทำอะไรกัน :eek:
  4. Azemag

EXP:
    2,368
    262
    163
    คงไปไม่ได้อะครับ งานเต็มเหนี่ยวเลยช่วงนี้ และวันหยุดยาวได้โปรดอย่าถามว่าว่างไหม
    เพราะคนอื่นได้หยุด แต่ผมไม่ได้หยุด ;w;
  5. tokichan

tokichan 猫又

EXP:
    331
    43
    48
    โถววว พี่เกม
    ลำบากหน่อยนะฮะ ; w ;/
  6. tagate

tagate ตามล่าเธอสุดปลายฟ้า

EXP:
    78
    3
    18
    งานยุ่งเพราะใกล้ช่วงสอบหรือเกม?
  7. Azemag

EXP:
    2,368
    262
    163
    ปีนี้ พิธีซ้อมรับปริญญาพระราชทานบัตรตรงกับสอบกลางภาค

สำนักทะเบียนเลยเลื่อนวันสอบกลางภาคที่ตรงกับวันซ้อม 3 วันมาอีกสัปดาห์หนึ่งคือ 11 - 13 ส.ค.

ผลก็คือผมต้องทำงานยาวตั้งแต่ 31 ก.ค. - 13 ส.ค. โดยมิได้หยุดพัก และหลังจากนั้นจะเป็นสััปดาห์วิชาการของมธ.ต่ออีก
    และแน่นอน ผมทำงานฝ่ายวิชาการของมหาวิทยาลัย ก็ต้องลุยงานต่ออีกเหมือนกัน

OTL
  8. alladiya

alladiya สมาชิกที่ไม่มีอยู่จริง

EXP:
    1,207
    11
    88
    อยากไปเที่ยวมั่งจัง ปีนี้มีที่ไปดูบอลนี่แหละไปไกลจากบ้านสุดแล้ว T-T
  9. Azemag

EXP:
    2,368
    262
    163
    หน้าหนาวปีนี้ว่าจะจัดทริปเที่ยวภูเขายอดดอยทางภาคอีสาน ไปชมทะเลหมอกอะไรพวกนั้นอยู่

แต่ยังไม่ได้ลงลึกในรายละเอียดเลย ถ้ายังไงใครสนใจก็แวะมาถามไถ่กันได้เน้อถ้าอยากจะร่วมทริป
    และยังไงถ้าทางนี้มีอะไรคืบหน้าก็จะบอกเหมือนกัน
  10. alladiya

alladiya สมาชิกที่ไม่มีอยู่จริง

EXP:
    1,207
    11
    88
    อ่า เค้ามีแพลนไปภูกระดึงดึ่งดึ๊งอะ ;;w;;
  11. Azemag

EXP:
    2,368
    262
    163
    โอ้... น่าสนใจนะ รวมทริปกันไหม (ฮา)
  12. alladiya

EXP:
    1,207
    11
    88
    ถ้ามีไปกันเกินสี่ห้าคนนี่คงไม่ไหวอ่ะ เพราะมันเรื่องเยอะมากกก /เข็ด

แค่ซำแฮกก็แทบตีกันตายละ T__T
  13. Azemag

EXP:
    2,368
    262
    163
    ก็นะ มากคนก็มากความอยู่ แต่ความสนุกมันอยู่ตรงไปกับเป็นฝูง(?)นี่แหละ
    อีกอย่าง ทางนี้ก็ยังไม่ได้คุยรายละเอียดกันเท่าไรเลยว่าจะมีใครไปได้บ้างยังไง (- . -)

ถ้ายังไงเดี๋ยวค่อยคุยรายละเอียดละกันนะ
  14. alladiya

EXP:
    1,207
    11
    88
    OKฮับ

แต่คือที่ว่ามันเรื่องเยอะ เพราะทางมันลำบากเนี่ยแหละกลัวจะเดินไม่ไหวกัน
  15. Azemag

EXP:
    2,368
    262
    163
    เชิญชวนเพื่อนสมาชิก แอดมิน สตาฟทั้งหลายทั้งปวงด้วยนะครับ หากใครมีทริปเที่ยวปลายปีในช่วงหน้าหนาวที่ไหนน่าสนใจ
    หรือมีข้อมูลใดแนะนำก็น้อมรับไว้ครับ m(_ _)m
  16. jpenguin

jpenguin Admin Staff Member

EXP:
    2,537
    93
    113
    log in เข้า FF11 เลยครับเดี๋ยวผมพาไปดูออโรร่าที่ทุ่งน้ำแข็ง
    tokichan ถูกใจสิ่งนี้
  17. Azemag

EXP:
    2,368
    262
    163
    เอางั้นเลยนะครับ - -"
    เผอิญเครื่องและเน็ตก็ไมไ่ด้แรงขนาดนั้นอะคร้าบ

รบกวนเอาภาพบรรยากาศมาฝากหน่อยสิครับ หุหุหุหุหุ
  18. jpenguin

jpenguin Admin Staff Member

EXP:
    2,537
    93
    113
    FFXI เกมตั้ง 10 ปีแล้วนะครับแหม่ xD modem 56k ก็เล่นได้
  19. Azemag

EXP:
    2,368
    262
    163
    โอ้... อย่างนั้นเหรอครับ

อยากลองเล่น แต่ก็ไม่มี account แถมยังต้องจ่ายรายเดือนด้วยใช่ไหมครับ ??
    ที่สำคัญ!! ไม่มีเวลาเล่นเกมส์ออนไลน์พวกนี้เท่าไรแล้วสิ

งานนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน!!

*กรีดร้อง*
  20. Aki

Aki Paradox Observer

EXP:
    485
    41
    48
    นั่นสิ...มันคงหมดเวลาสำหรับหลาย ๆ อย่างแล้ว :)

เกมตอบได้ดี เกรียนสมกับประธานจริง ๆ กร๊ากกก
  21. Ryuto

Ryuto 終わる道、始まる夢

EXP:
    964
    16
    88
    เข้า มา ปั๊ม
  22. tokichan

tokichan 猫又

EXP:
    331
    43
    48
    ปลายปีเอาไว้ทีหลัง...คิดแพลนวันแม่ก่อน- -+++!!
    ปีนี้ใครมีแพลนจะทำอะไรให้คุณแม่บ้างฮะ ' w '/~
  23. swanton

swanton Dragon on Board

EXP:
    1,424
    69
    113
    ทริปภูกระดึง come on!!! ผมพร้อมนำทางให้!
    ยังไงพวกคุณก็ต้องผ่านขอนแก่นอยู่แล้ว หึหึหึ

สักครั้งในชีวิตไม่ไปไม่รู้นะ ภูกระดึงเนี่ย!!

พาแม่ไปเลี้ยงยาโยอิ (แม่ชอบกินยาโยอิ)
  24. tokichan

tokichan 猫又

EXP:
    331
    43
    48
    (อยากกก ไปปปป ภูกระดึงงงงงงงงงงงงงงงง)

(แต่ท่านแม่คงไม่ปล่อยไปง่ายๆ)

(แง่ว...)
  25. Azemag

EXP:
    2,368
    262
    163
    (=.=) น่าเสียดายนะ งั้นจะเที่ยวเผื่อให้ก็แล้วกัน

Share This Page