PV สุดท้ายก่อนเกมออกของ Super Robot Taisen Z2 Hakai-hen

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy News' โดย Marioak, 26 มีนาคม 2011.

1. Marioak

Marioak นักข่าว

EXP:
    786
    ถูกใจที่ได้รับ:
    4
    คะแนน Trophy:
    88
  2. evol

evol Well-Known Member

EXP:
    951
    2
    88
    ขอบ่นอีกสักที
    ทำไม mazinger z กับ getter robo
    ถึงได้เอาฉบับ ova มาลงละครับ getter robo ยังพอทน แต่ mazinger z หน้าตาของโคจิมันพิลึกจนเอียน (รับไม่ได้)
    อีแบบนี้สาวกเก่าแก่อย่างผมไม่ปลื้ัมเอาเสียเลยครับ
  3. yunasung

yunasung Well-Done Member(เฮ่ย)

EXP:
    1,241
    4
    88
    Getter robo นี่ผมชอบนะ
    ส่วน มาชินก้า z เขาบอกกันแต่แรกแล้วว่าเอาภาค ชินมาชินก้า มาแทน และคงจะใช้ภาคนี้ยาวไปจนถึง Z2-2 เลย (และคงไม่มี มาชินไกเซอร์ครับ)

เอาอะไรมากขนาด นิลวาชจากยูเรก้า ยังเปลี่ยนไปเอาภาคหนังโรงมาใช้แทน ตัวละครคนละคนกัน ขนาดพวก ZEUTH โดนวาร์ปข้ามมิติมา เรนตันมันยังไม่รู้จักเลยซักคน
  4. ReficuL

ReficuL New Member

EXP:
    53
    0
    0
    Seed Destiny คิระยังไม่ทันเจอลักซ์ เลยเกมส์ก็ตัดจบแล้ว

me/การรอคอยภาคต่อเป็นอะไรที่ทรมานจริงๆ

Share This Page