ฉลองบอร์ดใหม่ : RTC : REAL TIME CHAT TOPIC

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย Azemag, 23 กรกฎาคม 2011.

1. mogca

mogca モーグリ:零式

EXP:
    3,681
    ถูกใจที่ได้รับ:
    44
    คะแนน Trophy:
    98
    ปีนี้จะได้เข้ารื้อ~
  2. alladiya

alladiya สมาชิกที่ไม่มีอยู่จริง

EXP:
    1,207
    11
    88

ไม่มีทาง

UCL ปีนี้นัดชิงที่อัลลิอันซ์ บ้านบาเยิร์น

ยังไงชาวเราก็ไม่ให้ใครเด็ดๆ
  3. ladykaren

ladykaren อัลปาก้าที่อยู่ในฟูก

EXP:
    906
    4
    88
    ไม่ไปแล้วงานคอสกรุงเทพ....

เสียตังเยอะมวากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ทั้งฟูก ทั้งน้องฟ้าค่ำคอร์ ทั้งเทนชิ เอ็งจะฆ่าตรูหรือไงฟร้าาาาาาาา

//โดนค่าเสียหายไปแล้ว400....
  4. tokichan

tokichan 猫又

EXP:
    331
    43
    48
    400 นี่...เบาะๆมากเลยคาเรนเอ๋ย...

*หัวเราะฝืดๆ*

อีวานนี่!! ที่เราไปเดินสะพานเหล็กตอนนั้นน่ะ มีท่านคนเดียวที่ witness ใช่ไหมว่าทางนี้โดนขูดตังค์ค่าฟิกเกอร์ไปเท่าไหร่!!?

แสรดดดดดดดดดด กลับไปต้องไปทำ part-time เลี้ยงเซลล์ในแล็ปต่ออีกกี่ชั่วโมงฟระะะ TAT;;;
    swanton ถูกใจสิ่งนี้
  5. swanton

swanton Dragon on Board

EXP:
    1,424
    69
    113
    400 นี่มันเงินปกติในกทม.คาเรน -_,-+

อนุญาตให้ดูตัวอย่างคนที่โดนขูดเลือดซิบๆ

เท่าไรนะแน็ก? 2k ใช่ไหม? หึหึ พลัง Date Masamune ช่างทรงอำนาจจจจ
    นี่แค่ one-coin ถ้าไปเจอเน็นด๋อย รับรองครับ ด๋อยทั้งคู่ 555

ยังงี้ก็สนุกล่ะ!!
    มี EURO 2012 ด้วยสินะปีหน้า ชอบอยู่แล้วพวกบอลทีมชาติเนี่ย
  6. mogca

mogca モーグリ:零式

EXP:
    3,681
    44
    98
    ปีหน้ายูโรแล้วเรอะ!! ก็ยังเชียร์ไอ้ส้มเหมือนเดิม......
  7. tokichan

tokichan 猫又

EXP:
    331
    43
    48
    2.5kฟร่ะ อีวานนี่ แล้วก็ไม่ใช่แค่ซิบๆด้วย เลือดอาบแดงฉาน เลยเชียวแหละ TAT...
    (ตังค์ช้านนนนนนนนนนนนนนนนนนน)
    ถ้าเจอด๋อย คงโดนฟันหัวแบะ..................

(แต่ 2.5k นี่ ถูกกว่าที่ขายเว็บตปท.3-4เท่าได้เลยนะ miracle มากที่เจอด้วย ฮวาาา)
  8. maxlancer

maxlancer ประธานรุ่น2ตุรกีเชียงใหม่

EXP:
    1,183
    1
    88
    ควักเยอะกว่านี้ ผมก็คงต้องเดินกลับหมอชิตล่ะครับ 5555+
  9. FromEvil

FromEvil Member

EXP:
    70
    1
    6
    เกมส์ อยู่ป่าว ถ้าอยู่ ส่งเบอร์โทรมาทาง pm ที บอร์ดใหม่ใช้ pm ไม่ถูกอ่ะ
    มีเรื่องจะปรึกษาหน่อย ติดต่อมาตอนนี้ได้เลยก็ดี
  10. ladykaren

ladykaren อัลปาก้าที่อยู่ในฟูก

EXP:
    906
    4
    88
    เวลาเดินในงานนี่ต้องใช้แรงกายแรงใจอย่างยิ่ง ที่จะไม่ไปหยิบ จับ ลูบ คลำ ดึง ดม สิ่งรอบข้างงิ...

ไปเจอแผ่นรองเมาส์เทนชิแล้วมีให้เทส"ลูบ"นี่ คาเรนก็หัวใจจะวายตาย เกือบซื้อจริง...

ถ้าไม่นึกถึงว่ามีโปรคอสอีก28โปรรออยู่ในอนาคต คาเรนคงจ่ายไปเกือบๆ3kในงานล่ะงิ....
  11. tokichan

tokichan 猫又

EXP:
    331
    43
    48
    point ก็คือ.........
    ซื้อมาแค่อย่างเดียว (sengoku basara one coin figure edition#1) แต่โดนไป 2.5k นี่ล่ะ

(ไม่รวมเงินที่โดนคิโนะขูดไปจนกระเป๋าตังค์แทบขาดอีก.....อันนั้นสิ critical damage ของจริง)
    ทำไมหนังสือสมัยนี้มันถึงได้แพงงี้ฟร้าาาาาา!!???

คาเรนมีโปรคอสอีก 28 โปร.... พี่มีโดจินของเว็บ mandarake รออีก 50 เล่มเป็นอย่างน้อย (ถ้าตัดใจรอ scanlation จาก scanlator ที่สนิทกันได้ก็จะดีมาก เพราะทางนั้นซื้อมาแล้วราวๆ 23 เล่ม) ตอนนี้มีโปรคอสงอกกับอีวานนี่อีกหนึ่งโปร (ฟรัค นี่ชั้นสัญญาบ้าอะไรไป!?) และ....กะจะเก็บตังค์ดอดไปเที่ยวขอนแก่น + อีกซักสองปีจะ back pack ไปเที่ยวยุ่นปี่ ทริปออนเซ็นจัดเต็ม

และแน่นอนว่า..........
    เงินทุกบาททุกสตางค์ จะต้องหา และเก็บเอง ไม่มีผู้อุปการะคุณแต่อย่างใด = w =;;
    (แค่ค่าตั๋วเครื่องบิน+วีซ่าก็จะตายห่าอยู่แล้ว.....)

*นอนตาย*
    swanton ถูกใจสิ่งนี้
  12. ladykaren

EXP:
    906
    4
    88
    = []= !!!!

สู้ๆเจ้าค่ะท่านแน็ก \; [] ;/ //ชูป้ายไฟ

ว่าแต่...ในที่สุดก็ยอมคอสกับเขาแล้วหรืองิ...//แสยะ...

เห็นโปรคอสมันงอกเงยแบบนี้ อิตาลีก็ลอยหายไปเรื่อยๆแหะ Orz"
  13. tokichan

tokichan 猫又

EXP:
    331
    43
    48
    ยอมคอส เพราะพี่คิดคำนวณแล้วว่า โปรคอสครั้งนี้ พี่เอาตัวเองไปแลก แต่ได้กำไรเกินคุ้ม หึหึหึหึ (ได้เห็นอีวานนี่ใส่ "ชุดนั้น" มันเป็นอะไรที่แม้แต่เงินยังหาแลกไม่ได้!! เพราะงั้นคุ้ม!!!!)

คาเรนก็สู้ๆน้าาา ; w ;/
    ladykaren ถูกใจสิ่งนี้
  14. ladykaren

EXP:
    906
    4
    88
    คอสงานไหนงิ จะตามไปสโตรก!!!

//ทำหน้าหื่น....
  15. swanton

EXP:
    1,424
    69
    113
    เฮ้ย!!! ประเดี๋ยวก่อน!! สองสาวนินทาอะไรผม!!!
    ผมไปรับปากคอสกับแน็ก..................
    เออใช่สิ... เรามันหลวมตัวเอง OTL แต่ก็ "คุ้ม" เหมือนกัน เพราะได้เห็นแน็กใส่ชุดนั้นไง หึหึหึ :E

อิจฉาคนคอสได้ตั้ง 28 โปร อิจฉาคนมีเงินตบโดจินจากเว็บนั้น.. (เพราะมันหา scanlation ไม่ได้ -- รู้ๆกันผมก็สายเดียวกับแน็ก หึ...)

part-time ใน UK อาจจะได้เงินมากกว่าเป็นข้าราชการที่นี่ทั้งเดือนเลยนะครับ

แต่ก็ไม่แน่ ถ้าช่วง UCL / EURO 2012 จะหาเก็บตังค์จากคนแถวนี้ก็ไม่เลว!!!
  16. Azemag

Azemag Aze McDowell

EXP:
    2,368
    262
    163
    บอร์ดนี้ไม่สนับสนุนการพนันด้วยเงินทองครับ :D
  17. swanton

EXP:
    1,424
    69
    113
    ไม่ต้องเงินทองก็ได้ครับ แค่ข้าวมื้อเดียวเราก็ดีใจ :cool:

อาเซแม็กก็มีประสบการณ์มาก่อน ชี้แนะคนแถวนี้ได้นะครับ หึหึหึหึหึ

/me โดนทุกคนรุมเหยียบด้วยความเหม็นหน้า
  18. tokichan

tokichan 猫又

EXP:
    331
    43
    48
    ไม่ต้องเลย..........
    เอาเป็นว่า แน็กได้เห็นอีวานนี่ใส่ ชุดนั้น ชาตินี้สักครั้ง ก็ถือว่าเกิดมามีกำไรชีวิตแล้ว~
    *แสยะยิ้มมมมมมม*

เงินตบโด.....ไม่เม๊!!!! ไม่มีเลยยย ตอนนี้ แกลบได้ถึงใจมาก รอส่วนบุญส่วนกุศลจากสหายร่วมอุดมการณ์ลูกเดียว *น้ำตาไหลพรากกกกก*

ไม่จริง = =;; ขอฟันธง

ยังไม่รู้ว่าจะงานไหนเลย....อาาา
  19. ladykaren

EXP:
    906
    4
    88
    28โปรนี่เหนื่อยมากงิ...ถ้าท่านได้มายืนในจุดเดียวกันซักวัน ก็คงรู้สึกแบบเดียวกัน = _ =;;

นี่ก็พยายามไม่ดูอนิเมใหม่ๆ เพราะถ้าเจอตัวไหนถูกใจและถึงกับคลั่งแล้วก็...

"ชิมัตต้าาาาาา!!!!!"

(เอ๊ะ แล้วตอนนี้เอ็งเปิดอะไร...

IS ไง...ดูเพราะนู๋เยอรมัน...

...ไม่หรอก..ไม่มีโปรหรอก...ฮ่าๆ ฮ่าๆๆๆ)
  20. tagate

tagate ตามล่าเธอสุดปลายฟ้า

EXP:
    78
    3
    18
    มีใครดูยูกิโอภาคใหม่หรือยังครับ?

ตำนานบทใหม่แห่งนักเล่นการ์ดจั่วเทพ ที่คราวนี้มากับActionจั่วระดับโคตรเทพ

21. alladiya

alladiya สมาชิกที่ไม่มีอยู่จริง

EXP:
    1,207
    11
    88
    //มองrepก่อนๆแล้วแอบหัวเราะ
  22. Azemag

Azemag Aze McDowell

EXP:
    2,368
    262
    163
    นอนซะดึก แต่ตื่นเช้ามืดแล้วก็ข่มตานอนไม่ลงอีกแล้ว...
    กายสังขารเริ่มเพี้ยนๆ.... OTL

ง่วงอะ แต่มันตื่นแล้วนอนต่อไม่ได้

เช้าๆแบบนี้หาเมะดูดีกว่า
    *โดนทุกคนพร้อมใจกระโดดถีบ*
  23. powder

powder Member

EXP:
    260
    9
    18
    ตอนนี้เหลือลุ้นแต่ฟิสิกส์แล้ววววววว XD
  24. alladiya

EXP:
    1,207
    11
    88
    เน็ตทรูบล็อค http://deviantart.com/ รึเปล่า

ทำไมมันเข้าไม่ได้เป็นช่วงๆเลยเนี้ย -*-
  25. tagate

tagate ตามล่าเธอสุดปลายฟ้า

EXP:
    78
    3
    18
    ไม่บล็อคนี่ครับ ผมเข้าตามลิ้งค์ไปก็เข้าได้

ปล. เว็บวาดภาพใช่ไหม? งั้นทรูมันก็ไม่มีเหตุผลอะไรจะไปบล็อคนี่....

Share This Page