อยากได้วิธีโกงเงิน FF8 Steam Edition อ่ะครับ ใครพอรู้วิธีรบกวนหน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆ ^^

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย Champiixz, 28 กุมภาพันธ์ 2014.

1. Champiixz

Champiixz New Member

EXP:
    3
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    1
    อยากได้วิธีโกงเงิน FF8 Steam Edition อ่ะครับ ใครพอรู้วิธีรบกวนหน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆ ^^
  2. ffpokemon

ffpokemon Editor

EXP:
    1,691
    79
    113
    วิธีโกงเงินผมไม่รู้นะครับ เพราะไม่ชอบใช้สูตรโกง
    แต่ FFVIII มีวิธีหาเงินเยอะ ๆ แบบไม่ต้องโกงอยู่ครับ ภูมิใจมากกว่าด้วยเพราะไม่ต้องโกง

เข้าไปที่
    http://all-final.com/threads/150/
    แล้วค้นหาหัวข้อ [FF8-003] (ใช้ ctrl+F หาเอา) จะมีวิธีหาเงินได้ไม่จำกัดแบบไม่ต้องโกงอยู่

อีกวิธีคือภาคนี้เราจะมีเงินเดือน โดยจะได้ทุก 1 ชั่วโมง
    ดังนั้นให้เข้าไปที่ลิ้งค์ข้างบน อ่านหัวข้อ [FF8-009] จะมีวิธีทำข้อสอบ SeeD อยู่
    ทำข้อสอบในเกมจนได้แรงค์สูง ๆ แล้วก็เปิดเกมทิ้งไว้เลยครับ ได้เงินมากมายแน่นอน
  3. Champiixz

Champiixz New Member

EXP:
    3
    0
    1
    ขอบคุณมากๆนะครับ

หน้าที่พี่บอก ERROR อ่ะครับ :(
  4. ffpokemon

ffpokemon Editor

EXP:
    1,691
    79
    113
    เนื้อหามันอยู่ข้างล่างครับ อย่าคลิกตรงลิ้งค์
    ให้ใช้ ctrl+F หาเอา

Share This Page