รถไฟเหาะมหาสนุก

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย jpenguin, 24 กรกฎาคม 2011.

1. jpenguin

jpenguin Admin Staff Member

EXP:
    2,537
    ถูกใจที่ได้รับ:
    93
    คะแนน Trophy:
    113
    ดูที่ 1 นาที 50 วินาทีนะครับ

2. obtheair

obtheair Grado fullsize เทพกว่า Klipsch in-ear

EXP:
    1,643
    22
    98
    ตั้งฉากกับพื้นโลกเลยทีเดียว

edit : หลังจากไปดูอีกคลิปแล้ว มันไม่ใช่แค่ตั้งฉากนี่หว่า
    ปล. Fuji Q Highland ประเทศญี่ปุ่นครับ รถไฟตัวนี้เพิ่งเปิด
  3. basseafood

basseafood ตั้งได้แค่ 50 ตัวเอง??? น้อยจริง!!!

EXP:
    698
    34
    98
    > w < ไม่กล้าเล่นอ่ะ น่ากลัว

ดูคลิปแล้วหัวใจจะวายตายตอนตั้งฉากนี่แหละ ค้างนานมาก น่ากลัวสุดๆๆ
  4. tagate

tagate ตามล่าเธอสุดปลายฟ้า

EXP:
    78
    3
    18
    โฮ่.. ระดับความน่าตื่นเต้นของมันแค่นี้เองเหรอ งั้นผมไม่ขึ้นหรอก ^๐^

เดี๋ยวหัวใจจะวายตายเอา = =a
    jpenguin ถูกใจสิ่งนี้
  5. ratatosk

ratatosk All hile Kino!

EXP:
    684
    3
    88
    อยากไป... ใครก็ได้จัดทัวร์ที
  6. A.K.Thathap

A.K.Thathap Active Member

EXP:
    128
    36
    28
    ไม่รู้ทำไม...
    แต่สำหรับผม ความรู้สึกเสียวสะท้านแบบสุดๆ
    มีเพียงไวกิ้งเท่านั้นที่จัดให้ได้ ^-^
  7. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    ห้ามกินข้าวก่อนเล่น ไม่ังั้นสงสัยจะออกตามแรงโน้มถ่วง = =*
  8. basseafood

basseafood ตั้งได้แค่ 50 ตัวเอง??? น้อยจริง!!!

EXP:
    698
    34
    98
    แล้วถ้านั่งหน้าสุด ออกทีด้านหลังได้หมดแน่ๆ... ตอนลง 90 องศาอ่ะ
  9. mewwerebirth

mewwerebirth หลังจากที่ถูกกักขังมาตั้งนาน...

EXP:
    27
    4
    8
    จะชวนจะอ้อนยังไงก็ไม่เล่น เพราะหนูไม่อยากหัวใจวายตาย +_+
  10. melcarba

melcarba Member

EXP:
    101
    1
    18
    พุ่งดิ่งตัดตรงซะขนาดนั้น คงได้อารมณ์โดดตึกดีนะ ... บรื๋อ !!!
  11. Agleam

Agleam Member

EXP:
    246
    11
    18
    ตอนขึ้น 90 องศา แต่ตอนลงนี่ยิ่งกว่า 90 องศาอีกอะครับ 122 องศาเลยทีเดียว

12. jpenguin

EXP:
    2,537
    93
    113
    ... เห็นก็ท้องหวิวๆ แล้วอะครับ คนถ่ายมันก็เก่งเนอะ ถือไว้ได้จนจบรอบ...
  13. Taki

Taki Well-Known Member

EXP:
    980
    5
    88
    เห็นแล้วร้องเลย ท่าจะหวาดเสียวสุดๆ ><
  14. ratatosk

ratatosk All hile Kino!

EXP:
    684
    3
    88
    ไม่ใช่ว่าเค้าติดกล้องไว้เหรอครับ = =' เพราะตอนถึงจุดลง ตรงคันข้างหน้าก็ไม่เห็นมีใครนั่งอยู่ น่าจะเป็นการทดสอบเครื่องมากกว่า
  15. jpenguin

EXP:
    2,537
    93
    113
    แต่มีเสียงคนถ่ายติดกล้องมานะครับ แถมหันไปหันมาได้ด้วย
  16. obtheair

obtheair Grado fullsize เทพกว่า Klipsch in-ear

EXP:
    1,643
    22
    98
    คงเป็นกล้องวีดีโอแบบที่มีสายรัดมือครับ และน่าจะถ่ายช่วง test run แล้วแปะไว้เพื่อเรียกลูกค้า

Share This Page