เทรลเลอร์แอบถ่าย Final Fantasy Versus XIII

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy News' โดย BoN, 24 กรกฎาคม 2008.

1. BoN

BoN แกนนำไร้วิญญาณ

EXP:
    1,776
    ถูกใจที่ได้รับ:
    66
    คะแนน Trophy:
    113
    เมื่อวานนี้มีบุรุษปริศนาผู้หนึ่งได้นำคลิปเทรลเลอร์ Final Fantasy Versus XIII ที่แอบถ่ายจากงาน Jump Festa 2008 มาปล่อยบนเว็บ Gametrailer แล้ว (ผ่านมาครึ่งปีพึ่งจะคิดได้ว่าลืมอัพโหลดรึไง!?) ซึ่งภาพทั้งหมดในเทรลเลอร์ก็จะเป็น Pre-rendered ที่ถูกทำออกมาอย่างปรานีตสวยงาม จนผมแทบไม่อยากคิดเลยว่าที่เค้าไม่เอา Realtime rendered มาฉายก็เพราะเกมมันยังแทบไม่ได้พัฒนาเลยรึเปล่า อ้อ สำหรับเพลงประกอบนั้นไม่ใช่เพลงประกอบจริงๆ ของเทรลเลอร์ แต่เป็นเพลงที่เจ้าของไฟล์ได้ใส่เข้าไปแทนที่เพลงประกอบเดิมที่มีเสียงรบกวนเต็มไปหมดน่ะครับ

=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=

คลิ๊กเพื่อเข้าชม Final Fantasy Versus XIII Trailer

=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=​
  2. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    ไฟนอล13หนุ่มน้อยกางเกงหนีน้ำ ขอบคุณมากเลย :D
  3. berserk

berserk New Member

EXP:
    85
    0
    0
    ขอบคุณเช่นกันครับ~ :)
  4. yoshiki

yoshiki FATE

EXP:
    862
    17
    38
    น่ามีฉากเล่นให้ดูสักหน่อยน้า - -
  5. berserk

berserk New Member

EXP:
    85
    0
    0
    ฮุฮุฮุ :D ใช้ๆน่าจะมีนะถ้าได้ดูก็จะ เป็นบุญเลยละ ;)
  6. ultima

ultima Active Member

EXP:
    933
    0
    36
    เข้ามาดู....

ไหงมันบอก movie not found ล่ะ

พลาดแล้วสินะเรา
  7. dopkung

dopkung Active Member

EXP:
    753
    0
    36
    ขอบคุณมากครับผม :china:

ผมยังดูได้นะครับ
  8. kumi

kumi Active Member

EXP:
    805
    0
    36
    เห็นแล้วเหมือนกันค่ะ

น่าเล่นเนอะ = A =,, เจ้าชายของเราเท่ขาดใจสุดๆ ฉากต่อสู้ไฮโซ

(อยากรู้จักว่าเวลาเรากดเล่นจริงๆ มันจะเทพแบบนี้มั้ยเนี่ย - -")
  9. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    เพราะโนมุระมัวแต่เถียงกับคิตาเสะเรื่องไฟนอลลง360ไง ..............
  10. rayblade

rayblade Cadis Etrama Di Raizel

EXP:
    106
    0
    16
    อยากเล่นมากเลยภาคนี้ ไม่ใช่ภาคหลักนะ

Share This Page