กระทู้คลังภาพและรายงานบรรยากาศงาน BOOM #2007

กระทู้จากหมวด 'Event, Meeting, Cosplay' โดย BoN, 16 พฤศจิกายน 2007.

1. BoN

BoN แกนนำไร้วิญญาณ

EXP:
    1,776
    ถูกใจที่ได้รับ:
    66
    คะแนน Trophy:
    113
    จริงๆ แล้วสำหรับรายละเอียดของงานนี้ผมก็โพสแจ้งล่วงหน้า (2 วัน) ในหมวด News แล้วนะ ^^'

ปกติก็จะมีสมาชิกมาช่วยกันโพสแจ้งหรือชวนไปงานล่วงหน้าอยู่แล้วครับ ถ้าผมโพสก็จะโพสใน News ถ้าสมาชิกท่านอื่นโพสก็จะโพสในหมวดนี้ แต่ใครอยากจะให้ย้ายกระทู้ข่าวการจัดงานไปยังหมวด News ก็แจ้งมายังผมได้ครับ

ไม่จริงครับเพ่ =[]=!!! กล้องมันหลอกต๊า!! นี่ผมกินข้าววันละ 2 มื้อแล้วนะเนี่ย

เอ่อ นั่นสินะ..จริงๆ แล้วผมน่าจะเตือนไว้ก่อน แต่จริงๆ แล้วกระทู้คลังภาพมันก็น่าจะโหลดโหดนิดๆ อยู่แล้วแหละ
  2. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    0
    86
    =[]= อ้ากก คนแต่งลูปี้ โครตเหมือน เทพมากมายชอบทีมเซงาคุชุดจังเลย เทสึกะ เหมือนโครต =[]=

นายแว่นถ้าตัวสูงกว่านี้หน่อย........ไปคัดเป็นตัวแสดงได้เลยนะนั้น
  3. gloomy

gloomy New Member

EXP:
    10
    0
    0
    คุณบอนถ่ายสวยและครบครันมากๆเลย*-*
    พอดูของท่านอื่นแล้วรู้สึกภาพที่ผมถ่ายมามืดๆยังไงไม่รู้สิ=_=?
    (หรือคนถ่ายมันมืดมนหว่า)

งานนี้อบอุ่นมากเลย คนเยอะ กว้างๆดี 55+
    แต่ที่น่าตกกะใจคือ มีเด็กประถมลูกเด็กเล็กแดงมาทำอะไรมากมาย??
    แถมยังต่อแถวนั่งอยู่หน้าห้าง นั่งดูเลเยอร์ด้วยความสงนอีกตะหาก
    โถๆ(หัวเราะ)
    <!-- m -->http://gloomyblood.multiply.com/photos/ ... _Festival7<!-- m -->
    ลิงค์อัลบั้มฮะ ^^

ภาพตัวอย่างน้อ
    ส่วนช่วยในการตัดสินใจ(หัวเราะ)
    report..(ซึ่งไม่ค่อยจะเป็นรีพอร์ตเท่าไหร่)
    <!-- m -->http://takara.exteen.com<!-- m --> ฮับผม
  4. PoP

PoP Well-Known Member

EXP:
    1,369
    0
    86
    เทียบกับรูปก่อนๆหน้าที่เคยเห็นพี่ ผมว่าพี่ผอมลงนะ - -'' ไม่ได้ยอ
  5. kumi

kumi Active Member

EXP:
    805
    0
    36
    โฮ่ รูปมาโพสแล้วๆ >W<,,~

อร๊าง~ง พี่นายน์ -///-

คนในบอร์ดไปเยอะเหมือนกันเนอะ วันนั้นข้าพเจ้าไข้กินไปบ่ได้ = A =" อดตามระเบียบฮะ
  6. Liefellen

Liefellen 情報屋

EXP:
    335
    1
    38
    การแว๊บไปแปปเดียวทำให้รู้ว่า เราพลาดอะไรไปเยอะมาก !!

เอาเถอะ แต่ยังไงเราก็ยังได้ไปดูบอลจุตรมิตรเชียวนา ชนะมาตั้ง 2 - 0 แหนะ!!~

[action]วิ่งหนีไปอย่างรวดเร็ว = w =~[/action]
  7. reedit

reedit Member

EXP:
    158
    0
    16
    โอ้วว ขอบคุณทุกๆคนที่เอามาโพสต์จ้้าา เพราะสรุปเราก็ไม่ได้ไปน่ะนะ ^^''' เด็กคอสช่างใสกิ๊งสว่างวาบกันจริงๆ~!

อยากดูโนดาเมะๆๆ

ว่าแต่เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยรุ้จักการ์ตูนเลยยย T__T''' เห็นเค้าคอสก็เลยไม่รู้ว่าเหมือนแค่ไหนกันแน่ เฮ่อ
  8. kuraii

kuraii Active Member

EXP:
    569
    0
    36
    เราอยู่จนงานเลิกเลย กำลังมึนๆนอนแผ่ใต่ต้นคริสมาส อยู่ดีๆไฟก็สว่างขึ้นมา ตกใจง่ะ แต่มันสวยยยยยมากกกกแบบเหมือนทะเลดาวเลยเหอๆ
  9. wallsky

wallsky Member

EXP:
    29
    0
    8
  10. techmode69

techmode69 New Member

EXP:
    83
    0
    0
    หวังว่าคงไม่ใช่เจ้าของ แมนซิตี้นะครับ :E
    ป.ล.พริตตี้เอ็กซ์ใช้ได้เลย :aiii:
  11. ptsuke

ptsuke New Member

EXP:
    14
    0
    0
    อูยยยย รู้สึกแบบนี้แปลว่าจินแก่แล้วสินะ
    (อ่าว รู้สึกเหมือนกัน ทำยังไงดี 555 เพราะกระทู้ลงรูปคอสที่เคยลงครั้งสุดท้้ายก็คือบูมครั้งที่4อ่ะ เก่าโครตๆ :555: )
  12. zeryu

zeryu New Member

EXP:
    72
    0
    0
    จะว่าไปงานบูมชาว AF ก็เยอะเหมือนกันนะคะเนี่ย โอ้ววว รู้สึกสดชื่นเล็กๆ :D
  13. BoN

BoN แกนนำไร้วิญญาณ

EXP:
    1,776
    66
    113
    คุณ WallSky ถ่ายภาพสวยง่ะ อิจฉา TvT
  14. zeryu

zeryu New Member

EXP:
    72
    0
    0
    คุณ gloomy รูปคมชัดมากเลยค่ะ เอ คนคอสก็เยอะเหมือนกันนะคะ แ่ต่ตอนเราไปถึงทำไมรู้สึกน้อยๆ
    สงสัยเขาไปอีกงานนึง งานนี้อดเจอนาย์นเลย
  15. ptsuke

ptsuke New Member

EXP:
    14
    0
    0
    คุณเต่า...(ตอนแรกก็งงว่าใคร 555) คุณเต่ามางานช้าไปนะฮะ :555:
    ผมกับนายน์เลยไปเดทกันที่งานอื่นต่อแล้ว
    อดเจอคุณเต่าเหมือนกันแหล่ะน่า :sad:
  16. Lucrecia

Lucrecia New Member

EXP:
    78
    0
    0
    ชอบ พริคคี้ อีโค่ เอิ๊กๆๆ

^w^

อยากไปงานนี้จางงงงง

โว้ๆๆๆๆ