Update แล้วๆ ช่วยเพิ่ม Comment หรืออะไรก็ได้ด้วยนะค้าบ อิอิ

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย jirayut, 13 ธันวาคม 2009.

1. jirayut

jirayut New Member

EXP:
    293
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    เพิ่งจะลองลงสีด้วย photoshop ครั้งแรก ไม่นั้น BG นะครับ ยังไงช่วยลองคอมเมนท์ด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ :555: :555:
    อันนี้ ธาตุไฟอ่ะครับ อิอิ
    ส่วนอันล่างนี้ธาตุดิน
    ก่ะจะทำต่ออีก 2 ธาตุแต่เอาไว้ทีหลังก่อน อิอิ ยังไงช่วยคอมเม้นท์หน่อยนะครับ ^^; ^^;
    555+ มาแล้ว ภาพที่สาม ธาตุลม แต่ดูมันเหมือนว่าจะเป็นไฟมากกว่าเนอะ
    ช่วยคอมเม้นท์กันก้วยนะคร้าบ ขอบคุณนะครับ
  2. jpenguin

jpenguin Admin Staff Member

EXP:
    2,537
    93
    113
    Re: เพิ่งจะลองหัดลงสีด้วย Photoshop ช่วยคอมเมนท์หน่อยนะครับ

ต้องระวังฉากหลังที่มีรายละเอียดเยอะๆ นะครับ ทำให้ตัวละครเราไม่เด่น
  3. akaReii

akaReii New Member

EXP:
    69
    0
    0
    Re: เพิ่งจะลองหัดลงสีด้วย Photoshop ช่วยคอมเมนท์หน่อยนะครับ

อย่างน้อยก็ดีกว่าตอนที่ผมลงสีด้วย ulead หนแรกหล่ะเออ ;_;
  4. jirayut

jirayut New Member

EXP:
    293
    0
    0

อืมๆๆๆ รับทราบครับไว้จะแก้ในงานหน้า ขอบคุณนะครับ
  5. ploykun

ploykun New Member

EXP:
    46
    0
    0

เหหหหหหห โฟโต้ช็อปลงให้เป็นแบบนี้ได้ด้วยเหรอออ เพิ่งเคยเห็นนน

พวกการจัดมุมมองภาพกับสีดีแล้วค่ะ แต่ตัวละครกับฉากมันลอยๆอยู่

Share This Page