ที่นี่แชร์เพลง MP3 ไฟนอลได้หรือเปล่าครับ

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย Highwind, 10 สิงหาคม 2011.

1. Highwind

Highwind Member

EXP:
    39
    ถูกใจที่ได้รับ:
    6
    คะแนน Trophy:
    8
    พอดีเพิ่งได้หนังสือ Guitar Solo Final Fantasy Official Best Collection มาจาก squaresound.com ข้างในเป็นแท็ปกีต้าร์ 25 เพลงเด่น ๆ ของไฟนอลตั้งแต่ภาคแรกจนถึงภาค 12

โน้ตไม่ยาก เพราะด้วย

นอกจากนี้ยังมี CD เพลงแบบกีต้าร์มาให้ฟังเป็นของแถมอีกด้วย ฟังแล้วชอบมาก ได้บรรยากาศชิล ๆ เหงา ๆ เลยอยากแชร์น่ะครับ

mogca ถูกใจสิ่งนี้
  2. jpenguin

jpenguin Admin Staff Member

EXP:
    2,537
    93
    113
    เอาไว้ในหมวดแจกของได้ครับ ในหมวดนั้นจะดูได้เฉพาะคนที่เป็นสมาชิกเท่านั้นครับ
  3. mogca

mogca モーグリ:零式

EXP:
    3,681
    44
    98
    ถ้าแชร์แท็บในหนังสือด้วยจะเป็นพระคุณยิ่งครับ ^^

Share This Page