อยากทราบแหล่งซื้อแผ่นกับบทสรุป Ps2

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย Ammez, 16 กันยายน 2013.

1. Ammez

Ammez New Member

EXP:
    1
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    1
    ตามหัวกระทู้เลยครับ คือผมเล่น FF X ไปจนจะจบละ แล้วก็ดองไว้นานยังไม่ได้ต่อแล้วกะจะเล่นภาคที่มีอยุ่ของ PS2 ให้ครบอะครับ ตอนนี้มีแผ่น X-2 อยุ่แล้ว เลยอยากทราบว่า ณ ตอนนี้ จะหาบทสรุปของ X-2 กับแผ่นและบทสรุปของ XII ได้จากไหนบ้างครับ พอดีผมไม่ค่อยทราบแหล่งซื้อเท่าไร แล้วไม่ได้ซื้ออะไรเกี่ยวกับ PS2 มานานแล้วอะครับ พอดีห้างแถวบ้าน [Seacon Square] ผมเดินๆละ ไม่เจอร้านขายแผ่น PS2 ที่เคยซื้อแล้วอะ ยังไงรบกวนผู้รู้หน่อยครับ

เพิ่งสมัคร Member เมื่อกี้เลย ผิดบอร์ดยังไงขออภัยครับ
  2. joi100

joi100 นักเดินทางแห่งมิดการ์ด

EXP:
    478
    ถูกใจที่ได้รับ:
    23
    คะแนน Trophy:
    38
    ถ้าแหล่งใหญ่มีแน่ๆก็แนะนำไปสะพานเหล็กล่ะครับแต่จากSeacon Square น่าจะอยู่ระดับไกลข้ามโลกลองแวะไปถามเพื่อนๆที่มีPS2 แถวบ้านดูครับว่าแถวนั้นมีแหล่งขายเกมส์ที่อื่นอีกมั๊ย หรือจะยอมกัดฟันเดินทางเข้าพวกห้างใหญ่อย่างMBK ล่าสุดผมก็ยังเดินผ่านร้านขายแผ่นเกมส์ยังมีเกมส์PS2ขายกันอยู่คึกคักแต่บทสรุปยังไม่เห็นผ่านตานัก

ถ้าอยู่ในระดับขี้เกียจออกไปไหน หาISOตามแหล่งที่คุ้นเคยเบรินลงแผ่นเอาได้เหมือนกันส่วนบทสรุปในบอร์ดก็มีฉบับละเอียดโดย Azemag อยู่ครับ

Share This Page