สมาชิกเก่าๆ เค้าหายไปไหนกันหมดแล้วหว่า ~ มีใครยังจำพวกเขาได้ไม๊ ?

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย eol, 6 มีนาคม 2008.

1. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    คู่บนยอดมากเลยจักรี
    ส่วนเฟลมต้องคู่กับลีฟ :555:
  2. nukichan

nukichan New Member

EXP:
    711
    0
    0
    ...

/me แอบยกมือ

หนูเก่ามั้ยคะ *0*/
  3. eol

eol earth of lolicon!!

EXP:
    1,040
    0
    86
    อ่านแล้วมึนๆ คับ เกิดไรขึ้นกับเจ๊เอวหนาหว่า ..... ตอนนี้คิดถึงเจ๊สุดๆ เลยอะ >_<! หายไปตั้งแต่ปีแรกๆ ละ

AF - เกิดเมื่อปลายปี 43 งับ (เป็นช่วงที่ผมเข้ามาเรียนที่กรุงเทพพอดี ... เลยจำได้แม่น 555+)
    ......... อีก 2 ปีกว่าๆ ก็ครบ 10 ปีล่ะ ...... เข้าสู่ช่วง quoter ที่ 4 ของทศวรรศแล้วสินะ อืมๆ
  4. jpenguin

jpenguin Admin Staff Member

EXP:
    2,537
    93
    113
    เวบนี้อายุ 8 ปีแล้วเหรอครับ เสียดายจังผมไม่น่าอายุน้อยเลย เลยมาไม่ทันได้รู้จักพี่ๆ อาวุโส อย่างพี่อาโลฮ่าเลยครับ
  5. nukichan

EXP:
    711
    0
    0
    ... ก็เข้าใจนะคะว่าโลกมันร้อน -_-;
  6. eol

EXP:
    1,040
    0
    86
    ู^
    ^
    ^

ได้ข่าวว่ากรุงเทพฝนตกทุกวัน ... ทางนู้นคงร้อนจัด ..... เพราะมันดันมาตกที่นี่หมด

/me เผ่น ! ก่อนจะโดน ban >3<
  7. obtheair

obtheair Grado fullsize เทพกว่า Klipsch in-ear

EXP:
    1,643
    22
    98
    เว็บมาสเตอร์สมองเพี้ยนไปแล้ว ยึดอำนาจเลยดีมั้ยนี่
    [action]นึกถึงความรับผิดชอบที่ตามมา จำพวก "ค่าเช่าที่รายเดือนวาง server"[/action]
    ไม่เอาดีกว่าวะ
  8. dominica

dominica สิ่งมีชีวิตอ้วนกลม

EXP:
    1,818
    0
    36
    อย่าลืมกฏข้อ6ค่ะ พี่อ๊อบ อิอิ

ว่าแต่ อยู่บอร์ดนี้มาตั้งแต่ ม ต้นเลยสินะเรา...
    สมัย hypermart.net

อา... คิดถึงพวกเว็บ geocities กับ thai.net จัง...
  9. flamefox

flamefox Well-Known Member

EXP:
    2,755
    4
    88
    reply นี้ช่างกล้า....

ที่นี่ชอบคนกล้าครับ

[action]รอดูคนถูกเชือด[/action]
  10. gomora

gomora Board Protector

EXP:
    726
    0
    0
    ผมไปเที่ยวผับกลางคืนมา เขายังตรวจบัตรผมเลยนะ!!!
    แปลว่ายัง วัยรุ่นอยู่ :p~
  11. ake

ake Black

EXP:
    354
    5
    18
    ใ่ส่หน้ากากไปรึเปล่าครับ หรือว่าติดสินบน หรือว่าคนตรวจเขาเมา

หรือว่าจริงๆแล้วเขาตรวจบัตรเพราะกลัวจะมีู้สูงอายุจะไปหัวใจวายในนั้นกันครับ

[action]เผ่นสิครับ[/action]
  12. nukichan

EXP:
    711
    0
    0
    ... จะหนีก็คงไม่ทันแล้วสินะคะ =[]=;;;
  13. flamefox

EXP:
    2,755
    4
    88
    เห็นเขารณรงค์ผู้สูงอายุไม่ควรดื่มเหล้านะครับ จำไม่ได้ว่าหรือ 55 หรือ 60 เนี่ยล่ะครับ : )

แต่ลืมไป...lnw Aloha ทำอะไรก็ไม่น่าเกลียด ; p
  14. Gow27

Gow27 Board Protector

EXP:
    144
    0
    0
    ใส่หน้ากากก็ไม่รอดหรอกครับ รูปร่าง + ผมบนศีรษะมันฟ้อง :)
  15. gomora

gomora Board Protector

EXP:
    726
    0
    0
    [action]เดินไปสวมหน้ากากฮอคกี้ และถือเลื่อยไฟฟ้า...[/action]
    :bad: :bad:
  16. spao99

spao99 Detonator

EXP:
    810
    0
    36
    [action][​IMG]...เข้ามาดู[/action]

ในที่สุด กระทู้นี้.... ก็กลายเป็นสมาคมผู้สูงอายุไปซะแล้ว
    :eek:ld:
  17. dominica

EXP:
    1,818
    0
    36
    อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย ดูแลสุขภาพ(จิต)ด้วยนะคะ ^_^
  18. nukichan

EXP:
    711
    0
    0
    กรี๊ด

บุคคลในตำนาน

สวัสดีค่ะพี่เก้า :china:

[action]No comment เรื่องลุงนุ๊ก ด้วยความยังรักตัวกลัวตายอยู่ .. ^^;[/action]
  19. Kharl

Kharl Member

EXP:
    49
    0
    6
    ไม่ใช่ว่าเช็คเพราะกลัวเป็นชาวต่างด้าวลักลอบเข้าเมืองเหรอครับ :E
    [action]เผ่น[/action]
  20. obtheair

obtheair Grado fullsize เทพกว่า Klipsch in-ear

EXP:
    1,643
    22
    98
    ^
    ^
    ต่างสายพันธุ์ลักลอบเข้าเมืองมากกว่ามั้ง
    [action]เผ่นด้วย[/action]
  21. freecss

freecss Member

EXP:
    145
    0
    16
    ลงหน้า1พยูน ลอบเข้าเมืองมนุษย์
    แฉ พยูนแปลงร่างได้อาศัยอยู่ร่วมกันคนมานาน จากสภาพใบหน้าอายุเฉลี่ย50ปี

อะไรแบบนี้???

** <!-- m -->http://www.manager.co.th/MetroLife/View ... 0000048381<!-- m --> **
    ไปร้านนี้กัน- -/
  22. eol

EXP:
    1,040
    0
    86
    โอ้พระเจ้าจอร์จ ...... ผู้สูงอายุเริ่มยิงกันเอง ....... 555+

[action]ตรูไม่เกี่ยว[/action]
  23. flamefox

EXP:
    2,755
    4
    88
    ระหว่างมื้อไม่ว่ามื้อกลางวันหรือมื้อค่ำมีชาเขียวญี่ปุ่นชงร้อนๆ เสิร์ฟตลอดเวลาจนกว่าอาหารมื้อนั้นจะจบลง “เทปันยากิ” แบบ All you can eat ให้กินกันจนอิ่มตื้อนี้ มื้อกลางวันคนละ 850 บาท ++ (11.30-14.30 น.) และมื้อค่ำในคนละ 950 บาท ++ (18.00-23.00 น.) สำหรับเด็กอายุต่ำกว่า 12 ปีลดครึ่ง สำหรับแฟนประจำของคอลัมน์นี้ 30 คนแรกที่โทรเข้าไปจองเทปันยากิแบบ All you can eat จะได้รับส่วนลดทันที 30 % (ไม่รวมเครื่องดื่ม)

อา reply GinG Freecss เจอราคาเข้าไปถึงกับสะอึก.... เด็กน้อยตาดำๆอย่างผมคงหาจ่ายไม่ได้ครับ T-T~
  24. dominica

EXP:
    1,818
    0
    36
    อึ่ก... แพงไปค้าบ
  25. tashigilee

tashigilee The Magical Earth Bender

EXP:
    163
    0
    16
    เห็นแต่ละรีพลาย หนีความจริงกันสุดๆ -*-

ผมว่ามีทติ้งที่จะจัดเนี่ย จัดเป็น "ราตรีแซยิด รวมมิตรออล-ไฟนอล" ดีมั้ยครับ?

/me เผ่น

Share This Page