ปัญหาเกี่ยวกับ FFX-2

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย clashza, 19 พฤศจิกายน 2011.

1. clashza

clashza New Member

EXP:
    2
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    1
    คือว่าผมเล่นจนจบมิชชั่น 1 ที่ฆ่าคนเลียนแบบ YUNA แล้วก้อเข้าไปในยาน ที่มันให้คุยกับทุกคนบนยานอะครับ
    แล้วก้อให้ลงไปที่ Cabin เพื่อคุยกับคนข้างล่างแล้วเลือก Rest พอผมลงไปที่ Cabin แล้วมันก้อค้างเลย (แต่พอขี้นไปชั้นดาดฟ้า มันขึ้นได้น่ะ) คือ มันเป็นฉากดำๆอะครับ ไม่มีฉากอื่นเลย รอนานมาก ปิดลองใหม่ก้อแล้ว ทำยังไงก้อแล้ว ก้อยังไม่หาย คือตอนนี้ผมสงสัยอยู๋สองอย่าง คือ
    1.เป็นที่เครื่อง(แต่พอยืมเครื่องเพื่อนมา มันก้อเป็นเหมือนเดิม ที่เดิม)
    2.เป็นที่แผ่น

ใครรู้ช่วยด้วยนะครับ ชอบเล่นมาก FF เนี่ย ภาพสวยอะ
  2. clashza

clashza New Member

EXP:
    2
    0
    1
    คือผมเล่นใน PS2 นะครับ
  3. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    ก็มีโอกาสเป็นได้ทั้งสองสาเหตุนะ แต่คาดว่าน่าจะเกิดจากแผ่นไม่ดีมากกว่า
  4. Save-The-Queen

Save-The-Queen Member

EXP:
    64
    4
    8
    แผ่นแหละคับ ผมก้อเป็น น้องก้อเป็น เพื่อนก้อเป็น
  5. kindergartenre

kindergartenre New Member

EXP:
    9
    0
    1
    เล่นจาก iso ไม่เป็นนะ สงสัยเกี่ยวกับแผ่นนั่นแล~

Share This Page