[Album] Zombie-Loan Character Song

กระทู้จากหมวด 'แลกเปลี่ยน & แจกของ' โดย keechan, 21 พฤศจิกายน 2007.

1. keechan

keechan New Member

EXP:
    205
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0

Cast
    Kuwashima Houko as Kita Michiru
    Suzumura Kenichi as Akatsuki Chika
    Sakurai Takahiro as Tachibana Shito
    Suwabe Junichi as Shiba Reiichiro
    Ueda Kana as Yoimachi Koyomi

Download

จริง ๆ อันนี้มันเป็นดราม่าซีดีผสมคาแรกเตอร์ซอง เรื่องราวมีอยู่ว่าชิโตะทำโน้ตที่เขียนว่า "สุขสันต์วันเกิด" เป็นภาษาจีนตกไว้ แล้วเพื่อน ๆ ที่เหลือก็ตีความว่าเป็นวันเกิดของชิโตะ เลยพากันจัดปาร์ตี้วันเกิดให้แบบเดาสุ่ม ในปาร์ตี้ก็ไม่มีเนื้อหาอะไรนอกจากแข่งกันแหกปากร้องเพลง สุดท้ายแล้วเป็นวันเกิดชิโตะจริงรึเปล่า นั่นก็ลองไปฟังกันดูนะจ้ะ *w* เป็นดราม่ารั่ว ๆ เรื่องหนึ่ง :p

อะเกน ต้องเตือนความจำนักพากษ์ซะหน่อย
    ซากุไรซัง = คลาวด์
    ซึซึมุระซัง = แซค
    สึวาเบะซัง = เส็ง

จริง ๆ เรื่องนี้โมริคาว่าซัง (เซฟิรอธ) พากษ์ด้วย แต่ไม่ได้มาพากษ์ในอัลบั้มนี้ *w*

(ไม่แปลกว่านักพากษ์มายกมาทั้งกลุ่ม เพราะอนิเมเรื่องนี้ผลิตโดย SQE น่ะสิ ฮ่าๆๆๆ)
  2. dookdooy

dookdooy Member

EXP:
    353
    0
    16
    สึสึโกะ (สึสึมุะร)บันไซ!!!!!!!!! ชอบเสียงเหมือนจะแตกหนุ่มของสึสึโกะมากๆ ฟังแล้วสดชื๊นสดชื่น \= =/

ขอบคุณที่เอามาแจกค่าพี่กี :D

PS. รู้สึกเหมือนว่าส่วนแจกของเหมือนจะมีอยู่กันแค่เราสองคนเองเนอะ 555+
  3. kanzashi

kanzashi New Member

EXP:
    89
    0
    0
    ก๊าซซซ พี่กีเอามาแจกแล้วว XD ขอบคุณมากค่ะะะ

ขอรับไปล่ะค่า สึสึโกะ(แอบโฮกมากที่สุด ฮา) > <!!!
    จะว่าไป สมกับเป็นอนิเมะ SQE จิงๆ เซยูซังแต่ละคน หุๆุ
  4. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    หมู่บ้านกระดิ่ง(สึซึมูระ) ^^;
    ชอบมากเลย พากย์เสียงกระเทยก็เก่ง
    ขอบใจจ้ากีจัง :D
  5. Dissidia

Dissidia New Member

EXP:
    239
    0
    0
    ขอบคุณค่ะ พี่กีจัง เห็นตั้งแต่บอร์ดโน้นแล้ว แต่ไม่ได้สมัครพึ่งจะมาสมัครตอนนี้
    ชอบสึสึมูระ พากย์เก่ง ฮิๆๆๆ
  6. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    0
    86
    > < ผมชอบเรื่องนี้มากๆเลยครับ เสียดายที่มันไม่ได้เอาเข้าไทย T[]T เลยต้องนั่งอ่านภาษา ญี่ปุ่นแบบ งงๆ กันไปก่อน ผมว่า จิกะ กับชิโตะนี่ ฮาได้ใจมากๆเลยครับ แล้วก็คู่ของ มิจิรุ กับ โยมิ =w= ใครอ่านการ์ตูนคงรู้นะครับ
  7. LittleMFox

LittleMFox New Member

EXP:
    39
    0
    0
    ไฟล์หายไปแล้วค่ะ >_< ฮือๆ ขออีกรอบได้มั้ยคะ? ชอบเรื่องนี้มากเลย

Share This Page