3D Animation "Liminality" Page.3(Update01/06/2009)

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย Lucaz, 21 พฤศจิกายน 2007.

1. davidmccartney

davidmccartney New Member

EXP:
    22
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    สุดยอดค่ะพี่ หนุไม่รู้ว่าเค้าทำกันยังไง แต่ทำได้ขนาดนี้ก็เยี่ยมไปเลยค่ะ ความจริงคนไทยฝีมือดีเยอะแยะไม่แพ้ต่างประเทศเลยนะนี่ หุๆ
  2. jirayut

jirayut New Member

EXP:
    293
    0
    0
    คนเดียวหรือครับ ไม่อยากเชื่อ สุดยอดไปเลยครับ
  3. kuralua

kuralua Member

EXP:
    220
    0
    16
    สุดยอดอ่ะ >o< เก่งมากมาย พี่กินอะไรเป็นอาหารครับเนี่ยถึงได้เก่งแทบบ้าแบบนี้ อ๊ากกก ปลิ้มๆๆ 55++

แต่ละรูปงามมากมายคร๊าบ ไร้ที่ติ!!
  4. chon01

chon01 New Member

EXP:
    4
    0
    0
    เพิ่งสมัครใหม่ครับ ที่สมัครเพราะหวังจะมาดูงานพระเจ้าแบบนี้นี่แหละครับ

ตายตาหลับแล้ว ~ :spin:

ทีสิสของท่านนี่ทำนานแค่ไหนครับเนี่ย ทำคนเดียวด้วยนานมากแหงม

Share This Page