นิทานประกอบภาพถ่าย "โดราเอบอน"

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย BoN, 22 พฤศจิกายน 2007.

1. kuraii

kuraii Active Member

EXP:
    569
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    36
    เอ..สะอาดจังแฮะ ห้องเรายังรกกว่าสิบเท่านะเนี่ย
  2. piarat

piarat Member

EXP:
    67
    0
    6
    ตุ๊กตามีชีวิต

ดูแล้วรู้สึกนึกถึงหนังเรื่อง "ตุ๊กตา" เลยนะเนี่ย

"หนูอยากกลับบ้านนนนนน"

ระวังนา ไม่แน่หนูโดราเอบอนอาจจะพูดประโยคนี้ก็ได้ เพราะเค้าอยากอยู่กับปะป๊านี่นา

ฮ่าๆๆ
  3. tomei

tomei New Member

EXP:
    25
    0
    0
    ห้องสะอาดจัง สะอาดกว่าห้องตัวเองอีก อับอ๊ายอับอาย ต้องรีบกลับไปจัดห้องบ้าง

ว่าแต่ โดราจังไปอยู่กับหม่ามี๊เป็นยังไงบ้างแล้วเนี่ย

Share This Page