Final Fantasy Festival - ครบรอบ 20 ปีแห่งจินตนาการ

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy News' โดย BoN, 23 พฤศจิกายน 2007.

1. rayblade

rayblade Cadis Etrama Di Raizel

EXP:
    106
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    16
    20 ปีแหละ ...ยังเล่นไม่ครบทุกภาคเลย ..
    เพราะบางภาคมัน..เครื่องที่เราไม่มี..ใช่ไหมครับพี่น้อง..อิอิ
  2. Lucrecia

Lucrecia New Member

EXP:
    78
    0
    0
    HBD FF ค่ะ

^^

ออกมาตั้งแต่ ข้าพเจ้า ยังไม่เกิด

ขอให้มีต่อไปอีก หลายยยย ภาคค WoO ++
  3. berserk

berserk New Member

EXP:
    85
    0
    0
    ที่บ้านผมเขาเล่นกันหมดบ้านเลยอ่ะครับ ตั้งแต่รุ่นยายถึงร่นปู่เลยผมก็เล่นกะเข้าเหมือนกันครับ :aiii:

Share This Page