รบกวนหน่อยครับ ใครมีARMAX ของ.hack //G.u. vol.2 บ้างมั้ย?

กระทู้จากหมวด 'Other Games' โดย maxlancer, 25 พฤศจิกายน 2007.

1. maxlancer

maxlancer ประธานรุ่น2ตุรกีเชียงใหม่

EXP:
    1,183
    ถูกใจที่ได้รับ:
    1
    คะแนน Trophy:
    88
    ผมต้องการAR-max ของ .hack gu Vol.2 Reminise(ภาคENG) มากเลยครับ (ไม่ผ่านบอสซักที หลายวันและ)

หาที่ไหนๆก็ไม่มี เจอแต่CB กับ AR2

เลยมาขอรบกวนหน่อยครับ ว่าใครพอจะมีบ้าง^^

ขอพระคุณมากๆขอรับ
  2. orpheus

orpheus New Member

EXP:
    50
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    คิดว่าแผ่นใหม่ๆ หาเอาตามสะพานเหล็กน่าจะมีนะครับ
    ว่าแต่...ผมว่าARไม่ค่อยจำเป็นนะ ขอแต่level คุณซัก96++คุณก็สามารถเคี้ยว Ovan ได้อย่างไม่ยากแล้วหละ แต่ถ้าจะเคี้ยวavatar(Corbinac)ง่ายๆด้วยผมแนะนำซัก 98 กำลังสวยครับ ถ้าอยากเก็บlevelให้เร็วผมแนะนำว่าไปmap ที่สูงกว่าlevelเราซัก 5-6 level จะเหมาะมากเลย

ถ้าlevel ต่ำหละก็แนะนำให้พกเวทแสง(จำชื่อไม่ได้อะ) ไปเยอะๆครับ แล้วรักษาระยะห่างสอยมันไปเรื่อยๆ(ซึ่งก็ยังลำบากอยู่ดีแหละ)

Share This Page