รูปของFFXIII Agito

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย joeoverb, 27 พฤศจิกายน 2007.

1. joeoverb

joeoverb New Member

EXP:
    121
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0

โรงเรียนของเราน่าอยู่ คุณครูใจดีทุกคน (น่าจะเป็นออนไลนนะ ><)
    คอนเซ็ปอาท

ซากเดียวกันกับ - -" FFVII เปล่าหว่า

เอาเป็นว่า Square Enix แจ๋วจริง .........ลองเด้ . . . . . . .

หวังว่ารูปไม่ใหญ่เกินไปนะครับ - -"
    <!-- m -->http://finalfantasy-xiii.net/media/screens/a01.jpg<!-- m -->
    <!-- m -->http://finalfantasy-xiii.net/media/screens/a02.jpg<!-- m -->
    <!-- m -->http://finalfantasy-xiii.net/media/screens/a03.jpg<!-- m -->
    <!-- m -->http://finalfantasy-xiii.net/media/screens/a04.jpg<!-- m -->
    <!-- m -->http://finalfantasy-xiii.net/media/screens/a05.jpg<!-- m -->
    <!-- m -->http://finalfantasy-xiii.net/media/artwork/01.jpg<!-- m -->

ตัวละครหลักชื่อ อันโน ครับ Unknown (คือไม่รุ หรือมันชื่อ อันโนจริงๆ ฮาๆ) อาวุธหลัก ไพ่ ครับ ที่มันถือนะแหละ
  2. kumi

kumi Active Member

EXP:
    805
    0
    36
    รู้สึกจะมีแต่ภาคนี้แหละที่ตัวละครหลักแบ๊ว(?)

สองภาคที่เหลือเน้นเท่+เฉี่ยวทั้งคู่เลยแฮะ

กราฟฟิกงามสุดๆ

ขอบคุณที่ลงให้นะคะ~
    [action]สูบภาพอย่างสบายใจเฉิบ[/action]

PS. หน้าตาชวนนึกถึงนางเอกเรื่องอะไรนะ.....Bust Angel อะไรสักอย่างมากๆ เลยแฮะ............
  3. Hell

Hell Member

EXP:
    405
    0
    16
    พรืดดด ตัวเอกหน้าสวยอย่างกะผู้หญิง เพิ่งเคยเห็นภาคแรกนะเนี่ย
    แต่หลังจากดูๆมา ผมว่ามันได้กลิ่นไอของภาค 8 มาเยอะเลยทีเดียวนะ
  4. FFglarian

FFglarian New Member

EXP:
    77
    0
    0
    เห็นเครื่องแบบนักเรียนแล้วโฮกกกกกกกกก มากมายเจ้าค่ะ คิดได้ไงน้อผ้าคลุมเนี่ย (แบ๊วดี) แต่ทั้งหมดก็เอามาให้เข้ากับตัวละครได้เป็นอย่างดีเลย เห็นพระเอกแล้วอยากเลี้ยงต้อย เอ๊ย!! ไม่ช้ายยยย แบบว่ารู้สึกน่ารักดี การให้แสงดูมีพริ้วมากค่ะ
  5. Dissidia

Dissidia New Member

EXP:
    239
    0
    0
    ภาคนี้ก็น่าเล่น แต่ลงมือถือ คงเป็นฝันที่ลอยหายไปT-T"
  6. joeoverb

EXP:
    121
    0
    0
    - - เห็นเว็ปบอกลงมือถือ แต่พอดูรูป - -" มันสวยเกินมือถือนะ
  7. shinya

shinya Active Member

EXP:
    625
    1
    38
    ภาคนี้ลงมือถือถูกแล้วค่ะ มือถือที่ญี่ปุ่นเค้าพัฒนาไปไกลกว่าบ้านเราเยอะ^^"

รูป2...เห็นแล้วอยากใส่คำบรรยาย อดไม่ได้ขอสักนิด

เสื่อมคืองานของเรา!!
    ลายมืออาจง่อยไปหน่อย ขออภัยค่ะ ไปแต่งรูปในโปรแกรมที่พิมพ์ไทยไม่ได้ซะงั้น^^"
  8. Gunfinal

Gunfinal Member

EXP:
    152
    0
    16
    ตัวเอกหน้าตาน่ารักเชียว=[]=!!!! เล่นไพ่เดี๋ยวตำรวจจับนะจ้ะ :aiii:

^
    ^
    ^
    ^
    5555 สุดยอด หน้าตาพาไปได้=[]=!!!!
    (บรรยากาศมันพาไป~~ต่อเลย)

(เดินด่มๆออกจากกระทู้= =")
  9. shinya

EXP:
    625
    1
    38
    ตามมาต่อมุก...

(จุดประกายม่วงแล้วชิ่งอย่างว่องไว=w=~)
  10. joeoverb

EXP:
    121
    0
    0
    -*- ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆ

โอโหย เกย์ยังไงไม่รุแฮะ

ว่าแต่ไปซื้อมือถือที่ญี่ปุ่นเพื่อเล่นFinalเลยดีไหมเนี่ย
  11. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    พวกด้านบน ดูรักแห่งสยามมากไปมะ.........

ทำไมลงมือถือภาพมันอลังการซะงั้น ฟันธงว่าเป็นภาพมูวี่แหงๆ ไม่ใช่เรียลไทม์
  12. shinya

EXP:
    625
    1
    38
    ^
    ไม่ได้ดู อยู่ลัทธิม่วงมานานแล้วหรอก :p

ว่าแต่ไปซื้อมือถือที่ญี่ปุ่นเพื่อเล่นFinalเลยดีไหมเนี่ย
    >>>ซื้อกลับมาก็เอามาใช้ไม่ได้อยู่ดีค่ะ ระบบไม่เหมือนกัน=w="
  13. pinkfloyd

pinkfloyd New Member

EXP:
    374
    0
    0
    ถึงระบบไม่เหมือน แต่เอามาเล่นอย่างเดียวคงได้มั้ง อิอิ......เอิ๊ก.......

แต่หนูไม่กล้าลงทุนแน่ ๆ ซิกๆ......ฮือๆๆๆ......

ป.ล.คำถาม....ในคอนเซปอาร์ต มีตัวละครกี่ตัวที่เป็นผู้หญิง ??? (พอดีเห็นคนซ้ายล่างสุดผมสีเทาคนนั้นแล้วชักสับสน.......)

ป.ล. .......ว่าแต่ข้างบนทำไมไม่ให้นางสาวชัชวาลมาเล่นด้วยล่ะเนี่ย....เขาออกแมน.......
  14. DanTe

DanTe New Member

EXP:
    3
    0
    0
    ตกลงเกมส์นี่ เป็นแนวอะไรหรอคับ ???
  15. BoN

BoN แกนนำไร้วิญญาณ

EXP:
    1,776
    66
    113
    ^ เป็น RPG เหมือนกับอีก 2 ภาคครับ
  16. Yukimura

Yukimura New Member

EXP:
    151
    0
    0
    ภาคนี่ไหงมันรู้สึกค้นๆ=='~ภาค8จังน่อ=w=
  17. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    0
    86
    ให้ความรู้สึกเหมือน โซระ ภาคผมเปียกน้ำ(+ทอง) เลยเนอะๆ
  18. madsmn

madsmn Anglophiles man

EXP:
    403
    4
    38
    ยังอุตส่าห์ซับนรกกันได้นะครับ - -''

โรงเรียนนี้สงสัยมาแนวการ์เด้น แต่ชุดนักเรียนดูหรูหราดีจริงๆ มีผ้าคลุมด้วย
  19. cdaz

cdaz นักเล่นแร่ แปรภาพ

EXP:
    2,015
    0
    86
    เยี่ยม มีแรงใจอ่านหนังสือแล้ว จะได้ไปเรียนต่อยุ่น(เพื่อเล่นเกมเนี่ยนะ)
  20. aurora

aurora คาตะโอโม่ย

EXP:
    1,631
    0
    86
    ลงมือถือ....

มือถือยี่ปุ่นแสดงกราฟฟิคได้ขนาดนี้....
    PSP ชิดซ้าย
  21. BoN

BoN แกนนำไร้วิญญาณ

EXP:
    1,776
    66
    113
    ^ ภาพของ Agito ที่เราเห็นๆ กันมันมีแต่ภาพ pre-rendered cg ที่ถูกบันทึกไว้เป็นไฟล์มูวี่ทั้งนั้นนะครับ ถ้าเป็นภาพประเภทนี้ไม่ว่าจะเครื่องมือถือ NDS PSP ฯลฯ มันก็แสดงผลได้เหมือนๆ กันแหละครับ

ถึงมือถือของที่ญี่ปุ่นจะพัฒนาไปไกลแค่ไหน แต่เอาจริงๆ แล้วมันก็ยังห่างชั้นกับ NDS และ PSP อยู่หลายขุมน่ะครับ
  22. pop30711

pop30711 New Member

EXP:
    1,155
    0
    0
    นี่มันโรงเรียนอะไรกันนี่ มีเล่นพนันกันได้ด้วย แถมพกอาวุธได้อีก

ถ้าโรงเรียนเราเป็นงี้บ้างคงวุ่นวายกันน่าดู
  23. DevilAsura

DevilAsura Member

EXP:
    134
    1
    18
    ต้องสังเวยมอนสเตอร์ เพื่ออัญเชิญมอนสเตอร์ชั้นสูงรึเปล่าเนี่ย

หลังจากรู้ความจริง

.....อ้อ ไม่ใช่หรอกเหรอ ^^"
  24. kuraii

kuraii Active Member

EXP:
    569
    0
    36
    เหมือนไฟนองแปดเลยแฮะ

ปล ชินขอรั่วๆก็นี้ มีมะ
  25. holmes

holmes Member

EXP:
    100
    0
    16
    ♠ งามแท้เลยครับเห็นแล้วอยากดู Movie จังเลยครับ

[action]อยากเล่ยด้วยๆๆ[/action]

Share This Page