คลิป FinalFantasy XIII versus TGS07 คลิป9วินาที

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย joeoverb, 27 พฤศจิกายน 2007.

1. joeoverb

joeoverb New Member

EXP:
    121
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    <!-- m -->http://finalfantasy-xiii.net/download/d ... hp?file=16<!-- m -->

ก็ หลักคล้ายๆคลิปแรก แต่มี ท่าฟัน โดดยิ่งปืนแทรก 1วิ แล้วก็ สเต็ป ตอนเดินกลับ 1วิ
    Credit Gamespy งับ

ปืนสวยเงาดีน้อ

อันนี้แถม
    "ส้มตำร้านข้างหน้า น่ากินจังน้อ" .......
    "ข่าวการเมืองอีกแระ น่าเบื่อจริงๆ นี่หรือ เมืองพุทธ"

ภาพใหญ่เกินก็ขอโทษด้วยนะครับ - -"แต่คุณภาพHD TV ภาพมันก็ต้องแม่เจ้าอะงับ
  2. kumi

kumi Active Member

EXP:
    805
    0
    36
    .....................หล่อเกิน..............!!!

[action]ล้มลงไปชักกะแด่กกับพื้น~![/action]

ไม่ค่อยเห็นออปชั่นอะไรในเกมส์ใหม่ ไม่เป็นไร...หน้าเวอร์ซัสก็พอใจ >/////<~~!!

เก๊กได้ใจจอร์ชมาก แม่ยกให้คะแนนเต็ม กี๊ซ~

PS. ตาสวยมากเลยอ่ะ~
  3. coolkid

coolkid New Member

EXP:
    227
    0
    0
    อยากเห็นระบบต่อสู้จังว่ามันจะเป็นยังไงกันแน่
    ปิดข่าวกันจังเลยนะภาคนี้เนี่ย
  4. Dissidia

Dissidia New Member

EXP:
    239
    0
    0
    ...หล่อโคตรๆ หล่อเกินไปแล้ววว>_< อ๊าย จะเท่ไปไหนเนี้ย

ภาคนี้น่าเล่นชะมัด
  5. shinya

shinya Active Member

EXP:
    625
    1
    38
    ไอ้คุณเจ้าชายยย หน้าตาหล่อเวอร์ไปแล้ว=///=

แอบเหล่ๆ...ใส่คอนแทคบิ๊กอายรึเปล่าเนี่ย :E
  6. pinkfloyd

pinkfloyd New Member

EXP:
    374
    0
    0
    โอ้ว.....ท่านคาซที่รัก....... :aha: :aha: :aha:

แต่ไอ้เก้าวินี่.....ไม่มีอะไรพัฒนาเล้ย......

อย่างว่าแหละค่ะ ขนาดภาคธรรมดายังปิดเอา ๆ .........(ได้ข่าวว่าอาจไม่ออกปี 2008 ซะด้วยรึเปล่านี่)
  7. aurora

aurora คาตะโอโม่ย

EXP:
    1,631
    0
    86
    อืม......มันจะเท่ไปถึงไหนนะ...เหอะๆ

แต่....ออกภาค13 ธรรมดามาก่อนเถอะ = =
  8. Gunfinal

Gunfinal Member

EXP:
    152
    0
    16
    (เลือดกำเดาไหล)
    คุณเธอจะเเต๋วไปถึงไหน เเก้มอมชมพูมาเชียว= =!!! (ทำไมไม่เปิดปกคอเสื้อให้กว้างกว่านี้ล่ะ555)
    คาเเรคเตอร์ภาคนี้คมจริงๆ...รายละเอียดสุดยอดมากๆ ทำรอยเย็บเสื้อยังเย็บไม่เท่ากัน เนียนจริงๆเหมือนเสื้อผ้าดี*0*!!
  9. maxlancer

maxlancer ประธานรุ่น2ตุรกีเชียงใหม่

EXP:
    1,183
    1
    88
    ==" 9 วิ....

เอาวะ ยังดีกว่าไอ้ไม่กี่วิที่ออกมาก่อน อันนี้พอดูรู้เรื่อง

ตอนนี้อยากเห็นเกมส์เพลย์มากกว่ามูฟวี่แล้วอะ== (แม้ว่ามูฟวี่จะงามหยาดย้อยเยี่งนี้ก็เหอะ)
  10. kurayami

kurayami เคย์

EXP:
    547
    4
    88
    ไม่รู้จะหล่อไปถึงไหนนะ ตาคนนี้ ทรมานจิตใจ+ยั่วกิเลสกันจริงๆ ^^;
  11. princess

princess New Member

EXP:
    322
    0
    0
    บอกแล้วไงว่าอย่ามาหล่อเกินแถวนี้ (=A=) เก็บไว้ไปกอดนอนฝัน ราตรีสวัสค่ะ
  12. botzero001

botzero001 New Member

EXP:
    22
    0
    0
    ก็ดีฮะอยากเล่นมากๆๆๆ
  13. pal

pal New Member

EXP:
    2
    0
    0
    อยากเล่นจังเลย
  14. zarathustra

zarathustra Well-Known Member

EXP:
    1,323
    0
    86
    ^
    <!-- l --><a class="postlink-local" href="http://all-final.com/forum/viewtopic.php?f=5&t=83">viewtopic.php?f=5&t=83</a><!-- l -->

กรุณา อ่าน และทำความเข้าใจด้วยครับ แล้วก็ ถ้าจะโพสติดๆกัน ให้ใช้ปุ่น Edit ตรงมุมขวาบนของ Reply แทนครับ ที่นี่เราไม่สนับสนุนการปั๊ม Reply ครับ

เข้าเรื่อง

Fantasy Base on Reality ของแท้ครับ สังเกตุรูปที่ 3 ดีๆนะครับ เห็นบันไดเลื่อนกันไหม :E
  15. yoshiki

yoshiki FATE

EXP:
    862
    17
    38
    โอะๆ ออกมายั่วกิเลศตัณหากันอีกแล้ว แต่ชักอยากเห็นตัวเกมมากกว่าแล้วอ่ะ ดูมูฟวี่จนเคลิ้มแล้ว - -*

ปล.คุณ -‘•’-JesuS-‘•’- ระวังเรื่องการใช้ภาษาด้วยนะครับ บอร์ดเราเน้นหนักเรื่องภาษาวิบัตินะครับผม ^^"
  16. pop30711

pop30711 New Member

EXP:
    1,155
    0
    0
    ดูแต่เทรลเลอร์จนชักเบื่อแล้ว อยากเล่นมันจริงๆเลย จะได้อรรถรสดีกว่านี้

ปล.คุณ Jesus ครับ ระวังเรื่องการใช้ภาษาวิบัติหน่อยนะ และก็ตามมารยาทของบอร์ด อย่าปั๊มกระทู้เลย
  17. vINcENT

vINcENT New Member

EXP:
    1
    0
    0
    ชอบคุญที่เก็บภาพมาให้ชมนะครับ
    ว่าแต่ว่าจะดูเต็มได้ที่ไหนอ่าครับบบ
  18. thejune2000

thejune2000 New Member

EXP:
    6
    0
    0
    ชุดทหารในภาคเสริม นี่เท่กว่าภาคหลักอีกว่าไหม จะดูเทรลเลอร์ ได้ที่ไหน เอ่ย
    แค่9 วิก็อยากดู อ่าครับ
  19. rayblade

rayblade Cadis Etrama Di Raizel

EXP:
    106
    0
    16
    ตัวหล่อเท่ สุดสวย อาวุธเพียบ 555+ สุดยอด
    ถ้าได้เล่น คงฟันกระจาย Effect คงดีด้วย
  20. jimkung

jimkung Member

EXP:
    261
    0
    16
    อ๊างงงงงงงงงงง -w- หล่อเกินคำบรรยาย แต่ว่าซับข้างล่างนี่มัน -*-
    ผมเห็นมีฉากเจ้าชายเสียบทหารเลือดพุ่งด้วยอะ
    ภาพคมสวยจังเลยน้ออ แคปมาอีกได้ไหมคร้าบบบบบบ
  21. konlore

konlore New Member

EXP:
    7
    0
    0
    ดูดีๆๆ หน้าเหมือคลาวอะนะ
  22. astron

astron Well-Known Member

EXP:
    1,222
    2
    88
    ละเอียดจิตจนสังเกตที่ แขนซ้ายตอนนั่งในรถ . . .

เส้นเลือดดำปูดเชียว . . .
  23. nukichan

nukichan New Member

EXP:
    711
    0
    0
    ... ล ล ...

หล่อได้อีก!!
  24. evencyeve

evencyeve New Member

EXP:
    1
    0
    0
    อร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก....ว๊ากกกกกกกกกกกกกก

หล่อไร้คำบรรยายจริงๆ โฮกกก...
  25. HoshiAi

HoshiAi New Member

EXP:
    2
    0
    0
    โฮกกกกก เลือดจะกระฉูดเวลามองตาเจ้าชายง่วงนี่

เอาไปฝันดีก่า...

Share This Page