คุณรู้จัก "เกมชีวิต" และ "สุสานทิงห้อย" ไหม...

กระทู้จากหมวด 'Fiction' โดย uriel, 29 สิงหาคม 2010.

1. uriel

uriel Member

EXP:
    87
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    6
    เมนูใหม่ ผัดเผ็ดต้นหล่อรัส เสิร์ฟพร้อมสเต็กกิตติพงศ์ มาเข้าคู่กับจิ้งเบนกัดไส้ 1ขวด

..ไหนๆก็ไหนๆแล้วโฆษณาเลยละกัน
    ถ้าอยากกินขนม ก็ ขึ้นเครื่องบิน สายการบินนกมินิ นะคะ 55
  2. Liefellen

Liefellen 情報屋

EXP:
    335
    1
    38
    [action]ตกใจ[/action]

ดูชื่อแต่ละคนตอบกระทู้ . . . หายากนะเนี่ย(กระทู้รวมคนแก่)แบบนี้เนี่ย
  3. powder

powder Member

EXP:
    260
    9
    18
    เพิ่งเข้าบอร์ดมาไม่ถึงปี ไม่รู้จักเลยค่ะ ;w;
  4. onikuro13

onikuro13 Sadistic Queen

EXP:
    299
    7
    38
    ...ได้ข่าวว่าเป็นหนึ่งในนั้นเหมือนกันนี่เธอ...
  5. yoshiki

yoshiki FATE

EXP:
    862
    17
    38
    เอะ ? ผมก็รู้จักอะ ผมแก่เปล่าเนี่ย !!!
  6. raykit

raykit New Member

EXP:
    3
    0
    1
    บอกแล้วว่าเป็นกระทู้ดักแก่ = =+
    เสียดายเดี๋ยวนี้ไม่มีหน้ายิ้มแบบ :dunbine: :gomora: :ting: แล้ว หายไปไหนหมดคะพี่เจ (มีใครเก็บไว้มั่งเนี่ย)

ว่าแต่ฟิคปู่โซในตำนานหายไปแล้วเหรอคะ T-T ของทางนี้สาบสูญไปกะเครื่องเก่า T-T

อุริ >
    อย่าเอ็ดไป เกมชีวิตได้ขึ้นไร้สาระนุกรมด้วยนะ =w=

พี่เจ >
    คือจำได้ว่าเจอพี่ที่แมคอ่อนนุชน่ะค่ะ ... นัดมีทติ้งอะไรสักอย่างนี่แหละ (ลืม)

โอนิ >
    เก๊าจำตะเองได้นะ บาทหลวง SM =w=+

มาทำความรู้จักกันใหม่ก็ได้ค่ะ เพราะทางนี้ตอนนี้ก็กลายเป็นเด็กใหม่เหมือนกัน :hlonely:
  7. uriel

uriel Member

EXP:
    87
    0
    6
    อันไซโค
    กรี้ดด
    ใครเป็นคนเขียนนั่นน่ะ

น่าจับมาตีก้นนนน กรี้ดๆๆๆๆๆๆๆ
  8. ffpokemon

ffpokemon Editor

EXP:
    1,691
    79
    113
    มาลงชื่อตามอ่านด้วยคนครับ (แต่ละคนที่เข้ามาโพสต์นี่... รุ่นเดอะทั้งนั้น)

ชื่อพวกนั้นส่วนตัวไม่ค่อยรู้จัก (เกิดทันแต่ไม่ค่อยได้อ่าน) แต่พอเคยได้ยิน คุ้นชื่ออยู่บ้างเหมือนกัน

รู้สึกสมัยนั้นจะมี อลิสา ไจเรนเดิล ด้วยใช่ไหมครับ?
  9. soulmaster

soulmaster Endorphinlism

EXP:
    403
    11
    18
    เข้ามาทันเกมชีวิตพอดี ^^

[action]ซดชามะนาว[/action]

ปล.อย่าลืมเครื่องสำอาง เมสวยนิรันดร์
  10. albedo

albedo บุรุษ 12 ปีก

EXP:
    116
    2
    18
    ตุยเรื่องอะไรกันนี่....เด็กหนุ่มอายุ 15 งงจังเลย.... :hngong:

ทำไมนึกถึงชาเขียว ทิงห้อย GMOD ขึ้นมาได้นี่

อ่อ.....เจ้าแม่หมื่นพิษอีกคน
  11. freecss

freecss Member

EXP:
    145
    0
    16
    นึกยังไงไม่รู้วันนี้กดเข้ามาดู
    /นั่งดูคนเก่าๆ:D

Share This Page