...อืม...เส้นดินสอล้วน...(คาดว่าน่าจะติดเรต)

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย onikuro13, 27 พฤศจิกายน 2007.

1. onikuro13

onikuro13 Sadistic Queen

EXP:
    299
    ถูกใจที่ได้รับ:
    7
    คะแนน Trophy:
    38
    ...คิดว่าเรต ฉ...

...มีแต่สเก็ต...เพราะเครื่องแสกนเจ๊งมาเนิ่นนาน...ไม่สามารถลงสีได้...
    ...รูปที่ลงมาก็ต้องเอากล้องมาถ่ายอย่างอนาถา...สกปรกสุดตรีน...
    ...ขอประทานโทษที่ให้ดูงานสกปรกๆครับ...-_-"
    ...วาดดองไว้นานพอจะเอามาลงทีก็มีมากมายกองเป็นพะเนินเทินทึก...อุวะ...
    ...โหลดโหดนะจ้ะ...ลงล่ะจ๊ะ...

...อีสาวปิดตา...ชอบวาดคนที่มีผ้าปิดตา...ดู sm ดี...ชอบ...

...ตอนแรกว่าจะวาดเคนชิน...วาดไปวาดมา...ตานี่ใครวะ...

...วินเซนต์~~~...ชอบวินเซนต์~~...ชอบๆ...แต่ดันวาดขาเบี้ยว...โอ่ย สัดส่วนเพี้ยนสุด...T T

...เคนชินจร่ะ...

...ยูริ!!!!...แอบติดเรตเล็กน้อย...

...หนุ่มแว่นกะยูคาตะ...ชอบแว่นๆ...

...วายจร่ะ...หน้าเบี้ยวอีกต่างหาก...ฮือ...

...ต่อไปเป็นเซตสาว(แว่น)น้อย...

...ฟักทองงงง...ความจริงมีแตงโมด้วย...แต่ติดเรตจัดๆ...ไม่กล้าลงกลัวโดนแบน...

...สาวแว่นกับชุดว่ายน้ามมมมม...หื่นจริงตู...สัดส่วนเบี้ยวอีก...วู้!!!...

...ต่อไปเป็นส่วนของรูปทำลิงค์นะครับ...
    ...กรุณาทำใจก่อนดู...รับไม่ได้ก็ปิดไปเลยก็ได้ครับ...ขอโทษครับ...- -'

...เอ่อ...ไส้...จร่ะ...
    ...ว่าจะวาดโชตะ...แต่ทำไมมันเป็นแบบนี้ล่ะเนี่ยยยยยย...
    ...ซิสเตอร์ที่โดนข่มขืนเลยฆ่าตัวตาย...วาดอะไรของตูฟะเนี่ย...- -'
    ...อืม...ไม่มีอะไรจะบรรยาย...- -'
    ...มีแต่ sm+guro...มีใครรับไม่ได้มั่งมะเนี่ย...ขอโต๊ด...-_-"
    ...ฆ่าตัวตาย...อ่ะนะ...วาดอักษรเลือดอย่างชุ่ย...= ="
    ...ดอลฟี่~...
    ...ตุ๊กตาญี่ปุ่น...
    ...เหมียวน้อย...

...หมดแล้วววววววววววววว...มีอะไรจะด่าก็ตามสบายครับ...ขอบคุณที่รับชม...@@/
  2. Niking

Niking Member

EXP:
    322
    0
    16
    หัดมุมมองแปลกๆดูจะเยี่มมเลยโอนิ :D
    ไข่ปลาเพียบ !!!!
  3. dokibaku

dokibaku Member

EXP:
    90
    0
    6
    เรทรึ แค่นี้น้อยปายยยคร้าบ...เหอะๆ ว่าแต่กระดาษสำหรับวาดรูป มันเป็นแบบนี้เองรึ...(ปกติใช้แต่ A4)

ชอบรูปสุดท้ายจัง คู้ คุๆๆ ไอติ๊ม ไอติม~
  4. tales

tales อัครเทวดาแมวเหมียว

EXP:
    546
    6
    88
    ลองหันไปอีกข้างนึงดูสิครับ
  5. endlich

endlich Member

EXP:
    123
    0
    16
    เอ่อ... อืม... อนาโตมี่เจ๋ง เส้นสวย จิตไปหน่อยแต่ไม่ใช่ประเด็น ถ้าลงสีน่าจะสวยมาก ๆ

ชอบบางรูปอ่ะ โดยเฉพาะน้องแว่น :confused:
  6. kumi

kumi Active Member

EXP:
    805
    0
    36
    โอ้ =[]=~~

เดี๋ยวนี้เริ่มมีอาร์ทแนวแปลกๆ โผล่กันมาเรือ่ยๆ แฮะ (ฮา...)

ไม่เคยเห็นภาพแนวนี้เลยล่ะค่ะ สงสัยเพราะคนส่วนใหญ่ไม่ค่อยจะเอามาโพส

เลือดสาดมันดีนะ (ฮา...)

PS. ชอบวินเซ้นต์ >W<,,~~~
  7. ratatosk

ratatosk All hile Kino!

EXP:
    684
    3
    88
    โอนิคุง.... ไส้คนเราไม่ได้เยอะขนาดนั้นนะ =_=/
  8. train

train Member

EXP:
    498
    0
    16
    SM สะใจพะยะค่ะ =[]=b!
    ลายเส้นสวยมาก ชอบบบบบบ สัดส่วนผมว่าส่วนมากโอเคนะ แต่บางรูปดูจะเพี้ยนหน่อยๆ....
  9. FFglarian

FFglarian New Member

EXP:
    77
    0
    0
    สวยมากค่ะ ชอบภาพแรกอ่ะแนวสุดๆ เป็นคาแรกเตอร์ที่สุดยอดเลยค่ะ
  10. dracula

dracula Member

EXP:
    256
    0
    16
    อันไหนลำไส้ใหญ่ แล้วไหนลำไส้เล็ก แล้วไหนล่ะตับ?
    (ถามทำไมเนี่ยตู...)
  11. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    สวยดีครับ อันนี้ติดเรท"น"ครับ หน้าอก... ^^;
  12. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    0
    86
    =[]= รูปสุดท้าย.... >~< น่ารักสุดๆเลยครับ
  13. fuwakung

fuwakung New Member

EXP:
    19
    0
    0
    (กรี๊ด--yชอบที่สุด Y bansai)
    ไม่ใช่ละ สวยดีค่ะเส้นได้ใจ

ชอบรูปกินเค้กอ่ะ แบบจิ้นต่อได้555+

ลองวาดyaSMดูจิ
  14. reedit

reedit Member

EXP:
    158
    0
    16
    ไม่เห็นต้องคาดว่าจะติดเรทเลย

เรททท เห็น!!!

บางทีวาดแอคชั่นดูแข็งๆอะจ้า
  15. zarathustra

zarathustra Well-Known Member

EXP:
    1,323
    0
    86
    สวยครับ วาดได้ดีทุกรูป เพราะผมชอบเลือดสาด :bad:
  16. boatkung

boatkung New Member

EXP:
    11
    0
    0
    สวยดีครับ พอลงสีต้องสวยขึ้นอีกแน่เลย
  17. pop30711

pop30711 New Member

EXP:
    1,155
    0
    0
    วาดสวยดีครับ แต่ติดเรทไปหน่อย ( หรือไม่หว่า ) ถ้าลงสีจะสวยมาก เ้หมือนที่ rep บนพูด แต่....

ิัเพิ่งรู้ว่า พี่วิน เป็นอีตุ๊ดเหรอเนี่ย ผมยาวขึ้นด้วย แถมดูไฉไลกว่าเดิม ==''
  18. Moidixmois

Moidixmois New Member

EXP:
    51
    0
    0
    ชอบงานลายเส้นแบบนี้มากๆเลย
    ดูดีทุกรูปเลย วาดได้สะใจมากๆ
  19. aunna

aunna New Member

EXP:
    18
    0
    0
    เลือดสาดมันดีจัง อิอิ

อาร์ทแนวนี้ไม่เริ่มออกมาเยอะขึ้นแล้วแฮะ (เพราะแต่ก่อนไม่มีคนโพส...)

ชอบวินเซนต์กับหนุ่มแว่นอ่ะ (ฮา)
  20. rizard

rizard New Member

EXP:
    17
    0
    0
    เหอๆ ดีๆ ถ้าลงสี ก็คงจะเห็นรายละเอียดมากกว่านี้เยอะขอรับท่านพี่

Share This Page