ชอบการ์ตูนขายของเล่นอะไรบ้างครับ:P

กระทู้จากหมวด 'ดูหนัง ฟังเพลง อนิเม การ์ตูน' โดย shuu, 28 พฤศจิกายน 2007.

1. WHITEHOLY

WHITEHOLY New Member

EXP:
    30
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    ชอบยูกิอะ เรื่องใช้สมองนี่ชอบมากๆ

แต่ที่ได้ซื้อเล่นจริงๆมีแค่Let's Go - -a
  2. Jeffreyboyz

Jeffreyboyz New Member

EXP:
    165
    0
    0
    แต่ก่อนบ้า ยูกกิมากๆครับ ตอนนี้ก็เพลาๆไปแล้ว หลงๆลืมๆไปแล้วบ้าง แต่ก็ยังเก็บไว้อยู่
    Deck ที่ชื่นชอบที่สุดคือ - กองทัพอันเดธ 555+

Let's Go ด้วย ซื้อมาเล่นที่โรงเรียน แล้วมาเเข๋งกับเพื่อน
    (แต่มันไม่เห็นวิ่งเหมือนในการ์ตูนเลย เปกาซัส)
  3. Lavenya

Lavenya New Member

EXP:
    15
    0
    0
    cloth myth saint seiya ค่ะ สวยงามสุดยอดแล้วจริงๆ
  4. babyblueherb

babyblueherb New Member

EXP:
    15
    0
    0
    ยูกิ ๆ ๆ ๆๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆ เราชอบยูกิ-โอ!ทั้งภาคธรรมดาแล้วก็ภาคGXด้วยคะมันส์ไม่เปลี่ยนแปลง

แต่เราก็เคยเล่นการ์ดอยู่ครั้งสองครั้งเอง เพระว่าเราเล่นการ์ดไม่เก่งคะ=w=/
  5. poupee

poupee New Member

EXP:
    137
    0
    0
    ดิจิมอน + Let's&Go ติดหนึบ *0*

ส่วนกันดั้ม นี่ชอบแต่ฟิกเกอร์คนนะ โดยเฉพาะภาค seed+ seed destiny
  6. tomei

tomei New Member

EXP:
    25
    0
    0
    Let's & Go มันสุดๆเลยตอนเด็ก ถึงขนาดไปถอยรถมาซิ่งแข่งกับชาวบ้านเลยนะเนี่ย
  7. beztroom

beztroom New Member

EXP:
    28
    0
    0
    ถ้านับกันดั้มได้ แล้ว เซนต์ เซย์ย่า นี่นับมั้ย ?? 55+

ส่วนตัวคิดถึง ดิจิมอน 55+

ตอนออกใหม่ ๆ นี่บ้าสุด ๆ จริง ๆ

ซื้อมานั่งเขย่าทั้งวัน... 55+
  8. petchsatan

petchsatan New Member

EXP:
    15
    0
    0
    รุสึกที่เคยสิ้นเปลืองงบประมาณในกระเป๋ามากที่สุด
    คือโปเกมอนนะ - -""
  9. ffpokemon

ffpokemon Editor

EXP:
    1,691
    79
    113
    รู้สึกเหมือนเห็นคนคุยกันเรื่อง... แต่ช่างเถอะ

โปเกม่อนมันไม่ได้ขายของเล่นนี่นา ไม่นับๆ
    แต่ดิจิมอน โดยเฉพาะภาคแรก (พระเอกชื่อ ทะอิจิ เลี้ยง agumon อ่ะ) สุดยอดเลย ดูจนจบ
  10. zarathustra

zarathustra Well-Known Member

EXP:
    1,323
    0
    86
    ^
    ที่มีคู่วายชื่อยามาโตะใช่ไหมครับ :E
  11. evol

evol Well-Known Member

EXP:
    951
    2
    88
    การ์ตูนขายของเล่นนี่ผมไม่พิศมัยเท่าไร โดยเฉพาะในปัจจุบันนี้จะมีเยอะมาก
    เพราะเนื้อหาของการ์ตูนเน้นหนักไปทางขายของเล่นเสียเยอะ ทำให้ไม่ประทับใจเท่าที่ควร
    แต่ถ้าเป็นดราก้อน บอล นี้ถึงไหนถึงกัน
    จำได้ว่าตอนเด็กๆ ซื้อขนมสาหร่ายโอเดงย่ามาไม่ได้กินเลย
    เอาแต่การ์ด ส่วนขนมชอบเอาไปแจกพวกเด็กรุ่นน้องกินกัน (ฮา)
  12. pop30711

pop30711 New Member

EXP:
    1,155
    0
    0
    จำได้ว่าตอนเด็กๆนี่บ้ายูกิกับโปเกมอนมาก

ตอนป.3 จำได้ว่าเล่นยูกิแล้วชนะได้เกือบทุกคน

พอมาสมัยนี้ การ์ดมันเยอะ การ์ดดีๆใหม่ก็เลยเยอะตาม

ปัจจุบันแพ้ไปหลายรอบ... แพ้จนเลิกเล่น
  13. Angelnoballad

Angelnoballad New Member

EXP:
    1,088
    1
    0
    ชอบที่สุดคือ Yu gi Oh ครับ

และก็จนเพราะมันเช่่นกัน TwT
  14. dominica

dominica สิ่งมีชีวิตอ้วนกลม

EXP:
    1,818
    0
    36
    Let's Go ค่ะ ลุยไปเลยแมคนั่มมมมมม !!!!!! สมัยนั้นอินมาก

แล้วก็คง Yugi-oh มั้งคะ การ์ดเกมส์ฮิตมากมาย เมื่อก่อนเล่น แต่สักพักรู้สึกว่ามันสูบตังจริ๊ง!!

อีกเรื่องที่ไม่รุ้ว่าเกี่ยวรึเปล่า ก็คง เซเลอร์มูน... ถ้าได้เกิดทันยุคนั้นแล้ว มีรึที่คุณจะไม่มีของเล่นเซเลอร์มูนติดบ้านเลย >< ( ปล. ตอนเด็กๆ มีชุดด้วยนะ 55)
  15. Magoichi7

Magoichi7 Chemistry }{Resurrection

EXP:
    393
    0
    16
    ชอบ SD Gundam ครับ มี เฮียคุชิกิ ซากุ ซาซาบีและนิวกันดั้ม ครับ ชอบมาก ตอนนี้กำลังเก็บตังค์หาซื้อพวกSD ของ SEED ครับ แต่ชอบมากสุดก็Hi-Nuแหละครับ อยากได้แบบSD มากๆ ผมชอบพวกSDตั้งแต่ตอนเล่น Ggen นะ น่ารักดีออกครับ
  16. Agleam

Agleam Member

EXP:
    246
    11
    18
    kamen rider กระมัง ภาคหลัง ๆ นี่มันรั่วได้ใจจริง ๆ
    แต่ของเล่นไม่ซื้อหรอกนะ หัวเข็มขัด อาวุธอะไรเนี่ย

Share This Page