กางเกงยีนส์ที่มีกระเป๋าตรงก้น หาซื้อได้ที่ไหนครับ ?

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย simfonia, 28 พฤศจิกายน 2007.

1. simfonia

simfonia New Member

EXP:
    4
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    เคยเห็นส่วนใหญ่ เห็นทอมเค้าใส่กันครับผม ที่มีกระเป๋าใบใหญ่ๆตรงหลังกางเกงช่วงก้น ไม่ใช่กระเป๋ากางเกงธรรมดานะครับ
    อยากทราบว่าหาซื้อได้ที่ไหนหรอครับ แล้วประมาณเท่าไหร ?
  2. shuu

shuu Banned

EXP:
    1,993
    0
    0
    คำถามชักแปลกๆขึ้น... ไปถามที่บอร์ที่มันเกี่ยวกับห้างผ้าไม่ดีเหรอครับ^^" .......
    มันไม่ได้มีอยู่ทั้วไปเหรอครับ.... มีรูปประกอบมั้ยล่ะเผื่อหาได้
  3. dorot

dorot Member

EXP:
    42
    0
    6
    เอ ทีแรกก็คิดว่ากระเป๋าหลังธรรมดา กำลังจะมาตอบว่าพบเห็นได้ตามห้างทั่วไป- -".....

แต่เห็นแบบนี้คงต้องขอภาพแล้วล่ะครับ....

ปล. แต่ถึงได้ภาพมาผมก็คงไม่มั่นใจว่าจะรู้นะครับ ยิ่งทอมใส่ๆกันนี่ยิ่งไม่เคยเห็น^ ^!!!...อย่างที่คห.บนว่า ลองไปถามบอร์ดที่เขาน่าจะพอรู้เรื่องนี้มากกว่านี้นะ*v*(แต่ก็คงต้องมีรายละเอียดด้วยแหละ)
  4. Jelphyr

Jelphyr แมวจรจัด

EXP:
    443
    5
    38
    แน่ใจรึเปล่าฮะว่าเป็นกระเป๋าที่เย็บติดกับกางเกง

ไม่ใช่กระเป๋าคาดเอวสียีนส์ที่แยกกันต่างหาก - -"?
  5. ratatosk

ratatosk All hile Kino!

EXP:
    684
    3
    88
    ผมก็นึกออกแต่แบบที่เจลว่า
    พวกแม่ค้าชอบใช้
    หน้าตาประมาณนี้มั๊ง
  6. jpenguin

jpenguin Admin Staff Member

EXP:
    2,537
    93
    113
    กระเป๋านั่น ติดกับกางเกงเลยเหรอครับ?
    ทำไมไม่ซื้อเป็นกระเป๋าแยกชิ้นล่ะครับ จะได้ใช้กับกางเกงได้ทุกตัว
    ฝรั่งชอบใช้ออกกระเป๋าหน้าตาแบบเนี้ย ไว้ใส่เงินเวลามาเที่ยวไทย
  7. ben

ben New Member

EXP:
    69
    0
    0
    ผมว่าผมเคยเห็นนะ มันจะเย็บติดกับช่วงก้นไปเลย รู้สึกเหมือนไว้เท่ห์ ๆ รก ๆ แบบ costume ของตัวการ์ตูนหรือเกมส์มากกว่าไว้ใช้งานจริง

edit: แก้คำผิด + ตอบคุณ simfonia ว่าผมก็ไม่แน่ใจเหมือนกันครับว่าซื้อที่ไหน ลองไปดูตามร้านของผู้หญิงแหละครับ แล้วเลือกที่เอวเราใส่ได้ ผู้ชายใส่กางเกงผู้หญิงได้ครับ แต่ใส่มันจะเอวต่ำหน่อยเพราะเป้าสั้นกว่าครับ
  8. simfonia

simfonia New Member

EXP:
    4
    0
    0
    เป็นแบบที่คุณเบนบอกครับ .. เหมือนมีไว้เท่ๆมากกว่า แล้วแบบเย็บติดช่วงก้นไปเลยครับ ไม่ได้แยกชิ้นครับป๋ม
    คือผมเห็นเค้าใส่กัน ก็เลยไม่รู้จะหารูปมายังไงดี ขอโทษทีนะครับ ..
  9. soundsyndrome

soundsyndrome Member

EXP:
    330
    0
    16
    จตุจักรไงครับ ฝั่งที่ติดกับถนนพหลโยธิน หรือฝั่งที่หันหน้าออกมาทางรถไฟฟ้านั่นแหละ ลองเดินหาูดูนะ
  10. ben

ben New Member

EXP:
    69
    0
    0
    โอว เด็กแนวตัวจริงมาตอบ !
  11. soundsyndrome

EXP:
    330
    0
    16
    ......... -_-''

นังเบ็น
  12. pattorix

pattorix ปองๆสุดหล่อ

EXP:
    694
    11
    88
    ว๊าย คนดังมาตอบ !!
  13. finalfan

finalfan Active Member

EXP:
    618
    0
    36
    ห้างทั่วไปก็มีหนิครับ
  14. yamion

yamion New Member

EXP:
    27
    0
    0
    ถ้าแนะนำ เราว่า จตุจักร อย่าง คห ด้านบนบอก กับ แถวสยามหรือ มาบุญครองคะ ต้องเดินหาดูเน่อ
    - -" อันที่จริงขอบอกก่อนว่าเราไม่เคยสนใจกางเกงแนวหรอกน้ะคะ แต่ว่า แหล่งที่บอกไป ไม่ว่าต้องการเสื้อผ้าแบบไหนก้มีทุกอย่างเลย
  15. soundsyndrome

EXP:
    330
    0
    16
    สวนลุมไนท์บาร์ซ่าก็มีนะจ๊ะ เดินดูหน่อย จำไม่ได้แล้ว ว่าอยู่โครงการไหนนะ
  16. Agleam

Agleam Member

EXP:
    246
    11
    18
    ดูเหมือนคนอื่นจะเข้าใจกันแล้ว แต่ทำไมเรายังนึกภาพไม่ออกหว่า แงงงงง อยากรู้ๆๆๆ

Share This Page