[ซับนรก] เรื่องเกมคุยกันได้

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย A.K.Thathap, 27 กรกฎาคม 2011.

1. A.K.Thathap

A.K.Thathap Active Member

EXP:
    128
    ถูกใจที่ได้รับ:
    36
    คะแนน Trophy:
    28

พอดีว่าช่วงนี้ถ้าเกิดผมไปใช้คอมสาธารณะเล่นเกมภาษา ก็มักจะมีเด็กตัวเล็กๆมารุมดูด้วย​
    ซึ่งผมว่าน้องเขาก็มีท่าทีสนใจไม่น้อยนะ ถึงแม้ท่าทางจะอ่านไม่รู้เรื่องหรอก​
    แต่เราก็น่าจะเล่าเรื่อง น่าจะคุยกับเขาบ้าง...​

ซับนรกตัวนี้จึงเกิดมาแบบขำๆ ไม่ได้ตั้งใจให้ซิเรียสนะคร้าบบบ!!!.[​IMG]

ขอบคุณโฆษณาจาก สสส. จ้า!​
    DevilAsura และ tokichan ถูกใจสิ่งนี้
  2. BoN

BoN แกนนำไร้วิญญาณ

EXP:
    1,776
    66
    113
    นึกถึงตอนเพื่อน 2 คนบุกมาเล่น MGS4 ที่บ้าน แล้วหลานมานั่งดูด้วย

หลานผมก็บอกให้แปลทุกประโยคให้ฟังหน่อย ผมกับเพื่อนก็เลยพากย์เป็นเรื่องของลุง 2 คนที่ทะเลาะกันเรื่องการเปิดร้านบะหมี่แข่งกัน.... แล้วก็ช่วยกันใส่ซับนรกไหลไปเรื่อยๆ อย่างแนบเนียน... มาคิดๆ ดูแล้วยังฮาไม่หายเลย
  3. DevilAsura

DevilAsura Member

EXP:
    134
    1
    18
    ชอบๆ

ว่าแต่เกรียนเล่นเกมrpgด้วยเหรอ ?

Share This Page