ขอวิธีแก้สูตร ALL KEYS ITEM FF 9 หน่อยครับ

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย Curapika, 10 สิงหาคม 2011.

1. Curapika

Curapika New Member

EXP:
    3
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    1
    ผมอยากรู้วิธีแก้สูตร ALL KEYS ITEM อ่ะครับ
  2. jpenguin

jpenguin Admin Staff Member

EXP:
    2,537
    93
    113
    ปัญหาคือ มียาอยู่แล้ว เลยทำเนื้อเรื่องยาไม่ได้?

ใช้อะไรใส่สูตรเหรอครับ ผมเดาเอานะว่าไปหา code ของยา แล้วแก้ให้มันไม่มี น่าจะได้มั้งครับ?
  3. Deus

Deus Till Endless Time

EXP:
    210
    2
    18
    ใส่สูตรไอเท็มครบแล้วไปติดตรงตาแก่ที่หอคอยดูลม เอากาแฟไป ทำให้ไม่ยอมบอกเรื่องยานเหาะตอนเริ่มต้น(เพราะลุงแกจะเอาแต่บรรยายเรื่องกาแฟ)หรือเปล่าครับ

ถ้าแค่ช่วงนั้นผมว่าเล่นใหม่น่าจะง่ายกว่านะ = =
  4. Curapika

Curapika New Member

EXP:
    3
    0
    1
    สงสัยครับ อุตส่าเล่นถึงแผ่น 3 แล้วแท้ๆๆ

Share This Page