อยากทราบวิธีทำ Dissidia 012 ให้พากษ์ญี่ปุ่น แต่เมนูเป็นอังกฤษครับ

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย BiwKung, 3 กันยายน 2011.

1. BiwKung

BiwKung Active Member

EXP:
    855
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    36
    อาจจะล้าหลังชาวบ้านเค้าไปเยอะ ผมเพิ่งจะมาแตะเกมนี้ครับ เห็นใน Youtube เค้าืทำเป็น

Jap Dub ส่วนสคริปเป็นภาษาอังกฤษหมดเลย เลยอยากทราบวิธีว่ามีวิธีอย่างไรถึงจะทำแบบนั้นได้อ่ะครับ
  2. BoN

BoN แกนนำไร้วิญญาณ

EXP:
    1,776
    66
    113
    ผม patch เป็นเสียงญี่ปุ่นไม่เป็น แต่้จะบอกว่าตัวเกมเวอร์ชั่นเอเชีย ที่ออกมาทีหลังสุด มันเป็นเสียงญี่ปุ่น และซับไตเติลภาษาอังกฤษ คำสั่งต่างๆ เป็นภาษาอังกฤษอยู่แล้วด้วยครับ การหาตัวเกมเวอร์ชั่นเอเชียมาเล่นเลย จึงน่าจะเป็นอีกทางเลือกหนึ่ง
  3. BiwKung

BiwKung Active Member

EXP:
    855
    0
    36
    พอจะมีแหล่งโหลดมั้ยอ่าครับ

Share This Page