คำถาม : หากคุณมีเงิน 10 บาท จะกินอะไรดี

กระทู้จากหมวด 'All Food' โดย dunbine, 3 กุมภาพันธ์ 2010.

1. kurayami

kurayami เคย์

EXP:
    547
    ถูกใจที่ได้รับ:
    4
    คะแนน Trophy:
    88
    ร้านข้าวต้มท่าพระจันทร์ กับข้าวทุกอย่าง 10 บาทค่ะ

เอ่อ...แต่มี 10 บาทคงสั่งได้แต่กับล่ะนะ แล้วข้าวเอาไงดี...พกไปเอง :penwing:
  2. mewwe

mewwe Banned

EXP:
    114
    0
    0
    ความคิดดีมากค่ะพี่!:hlove: (เราโหวตให้แล้วนะ)
  3. M2X

M2X Active Member

EXP:
    953
    1
    38
    นมเปรี้ยวซักกล่อง... ข้นๆจะได้อิ่มๆ ฮ่าๆ
  4. sonatawings

sonatawings New Member

EXP:
    1
    0
    1
    ที่หน้า exchance tower อโศกอะ มีแซนวิชขาย10บาท แต่ต้องไปตอนเค้าจะล้างสต็อกนะซึ่งเป็นช่วงประมาณ10 โมงขายแค่ตอนเช้าเท่านั้นแต่อร่อยมากๆเลย มีประโยชน์ด้วยมีทั้งแฮม ทูน่า ไข่ต้ม(เกือบฟอง) หมูหยองและอื่นๆ ไม่ถึงขั้นหนักท้องแต่ก็ไม่ทำให้ท้องร้องตอนเช้าอะนะ เน้นย้ำอร่อยมาก มีแบบมินิที่กินคำเดยวหมดเหมือนซูชิด้วยไอเดียบรรเจิดมากอะ

Share This Page