ข่าวลิขสิทธิ์ใหม่อนิเมจากโรสประจำปี 2008

กระทู้จากหมวด 'ดูหนัง ฟังเพลง อนิเม การ์ตูน' โดย citrus, 30 พฤศจิกายน 2007.

1. citrus

citrus New Member

EXP:
    608
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    มาแล้วค่ะ ข่าวประกาศลิขสิทธิ์ใหม่อนิเมต่างๆ ดูว่าปีหน้าจะออกอะไรกันบ้าง งานนี้โรสประกาศออกมาก่อนเพื่อนเลยว่าปีหน้าเราจะได้ดูอะไรกันบ้าง อย่าเพิ่งช๊อคนะว่ามันมีเรื่องที่คุณต้องร้องว่า"ม่ายยยยย ทำไมกุหลาบได้ปายยยยยยยยย"

คิดวะว่ามันอาจทำออกมามีคุณภาพเหมือนเคโรโระก็ได้นะเออเหอๆ ส่วนเรา...บอกตรงๆเรื่องที่เล็งไม่อยู่กับค่านี้เลยค่ะยกเว้นเคโรโระซึ่งมันเป็นของตายอยู่แล้ว ฮา.....(รอด!!!)

ถ้าคิดตามซื้องานนักพากย์ที่ชอบมีหวังหมดตัวแน่ๆ เพราะไซยูกิพี่แกล่อเอามาหมดเลยวุ้ย!!! ส่วนหลายเรื่องที่ทุกคนรอคอย พระเจ้ามาแล้วนะคะ

เครดิตจากบอร์ดการ์ตูนค่ะ และ <!-- m -->http://www.rose.co.th/News.aspx<!-- m -->

ปล.ถ้ามีเวลาจะไปหารูปเอามาโพสประกอบแล้วกันเพราะบางเรื่องคุ้นๆว่าเพิ่งฉายปีที่แล้วมั้ง เห็นชื่อน่าสนใจต้องไปหารูปมาแปะ
  2. ratatosk

ratatosk All hile Kino!

EXP:
    684
    3
    88
    -The Melancholy of Haruhi Suzumiya << พระเจ้า :confused:! (เคียวน์จะเป็นยังไงนะ?)
  3. naratit

naratit Member

EXP:
    75
    0
    6
    เดี๋ยวนะครับ Aquarion นี่มัน ของTIGAไม่ใช่เหรอครับ?
  4. train

train Member

EXP:
    498
    0
    16
    กวาดไซยูกิหมดเลยแฮะ =[]=!!!!
    รีบอร์นก็ด้วย อ๊าก ><!!! จะหมดตัวก็คงจะคราวนี้ละมั้งผม - -
  5. albedo

albedo บุรุษ 12 ปีก

EXP:
    116
    2
    18
    โอ้.....Blackjack ถ้าเป้นฉบับ อ.เท็ตซึกะ โอซามุ ล่ะก็....กวาดแน่ๆ...หึๆๆ
  6. Oyashiro

Oyashiro Member

EXP:
    37
    0
    6
    หวังว่าจะออกมาเร็ว ๆ นะ สนใจจะเก็บเรื่องฮารุฮิอยู่ด้วย
  7. Dissidia

Dissidia New Member

EXP:
    239
    0
    0
    โอ้ว Blcak Jack อยากรู้จังว่าใครจะพากย์
  8. obtheair

obtheair Grado fullsize เทพกว่า Klipsch in-ear

EXP:
    1,643
    22
    98
    โรสเอาฮารุฮิมา งั้นก็เป็นไปได้ว่าจะมี lucky star มาด้วย แต่เมื่อไหร่นั่นไม่รู้
    ที่แน่ๆ สูบฮารุฮิมาดูหมดเกลี้ยงไปแล้ว
  9. ake

ake Black

EXP:
    354
    5
    18
    ตัวนี้คาดว่าน่าจะเป็น OVA ครับ เห็นมีออกมา 2 หรือ 3 ตอนนี่แหละ
  10. zarathustra

zarathustra Well-Known Member

EXP:
    1,323
    0
    86
    Shin Angyou Onshi The Movie!! ใครจะพากษ์เหวินซิ่ว!!
  11. prangnaree

prangnaree vi BRITANIA

EXP:
    770
    0
    36
    Black Jack นี่ตอนไหนอ่ะอยากดู
  12. topkun

topkun New Member

EXP:
    1,576
    0
    0
    สนใจแต่ฮารุอิเรื่องเดียว...
  13. kumi

kumi Active Member

EXP:
    805
    0
    36
    ไซยูกิ Oo!!!???

อยากดู กรี๊ดดดดด~~!!

(ว่าแต่เอาเข้าจริงฉันจะเสียตังมั้ยน๊า...)

ฮ่อ มีฮารุฮิด้วยแฮะ....

กุหลาบได้ไปเหรอเนี่ย = ="" สอย DVD จะแพงไปมั้ยว้า...
  14. maxlancer

maxlancer ประธานรุ่น2ตุรกีเชียงใหม่

EXP:
    1,183
    1
    88
    "Fist of the North Star"<< คือว่าผมคงไม่ได้เข้าใจผิดใช่มั้ยว่ามันคือ...บักเคนชิโร่

แอบเคืองรีบอร์น อุตส่าห์รอดูแค่ตอนสึนะซัดกะแซนซัส (หรือว่ามันถึงแล้ว เพราะตอนไหนแล้วก็ไม่ได้ดูเลย)
  15. zolda

zolda New Member

EXP:
    3
    0
    0
    เหอๆ พระเจ้ามาแว้วจะได้เสียตังอีกแล้ว และก็ยังมี the next อีก งะ โดนเต็มๆ
  16. Zyxel

Zyxel New Member

EXP:
    13
    0
    0
    พระเจ้าโดนซิวไปซะแล้ว =[]=
  17. killfaith

killfaith New Member

EXP:
    19
    0
    0
    เอาไปซะเยอะ... คิดว่าดองยาวแน่ ไม่ว่าค่ายไหนได้ไปก็ต้องซื้อล่ะครับ พระเจ้าสุดยอด=3=
  18. rabie

rabie New Member

EXP:
    12
    0
    0
    saiyuki burial
    reborn ! ~~~~ การี้ดดดดดด

ปีหน้าหมดตัวแน่ๆ T _ T
  19. PoP

PoP Well-Known Member

EXP:
    1,369
    0
    86
    พระเจ้า!!! กายเวอร์ โอ้วว
  20. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    0
    86
    รีบอร์น!

ไซยูคิ

ฮารุฮิ <<T[]T พากษ์เสียงยูกิของผมไม่เพราะผมจะร้องเรียงพระเจ้า H
  21. Esperanza

Esperanza New Member

EXP:
    61
    0
    0
    Movies
    -Keroro Movie 3
    -Shin Angyou Onshi The Movie

Series
    -Keroro Serie 4
    -The Melancholy of Haruhi Suzumiya

โดนสี่เรื่องแฮะ ว่าแต่ Black jack นี้เวอร์ชั่นไหนอะ
  22. dookdooy

dookdooy Member

EXP:
    353
    0
    16
    รีบอร์นเข้าแล้่วววววววววววววววววววววววววว กะรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    ทำปกแบบญี่ปุ่นทีเท้อออออออออออ จะได้งามๆๆๆ

ps ไม่มีใครคิดจะเอากินทามะเข้ามาเลยเรอะ
  23. kanzashi

kanzashi New Member

EXP:
    89
    0
    0
    ก๊ากกกกก นั่นสิ ไม่มีใครคิดจะเอาเรื่องฮาๆพันธุ์นี้เข้ามาบ้างเรอะ ออกจะล้อซะหมด(ฮา)

รีบอร์นเข้าแล้วสินะ ^^” จะว่าไปยังไมไ่ด้ดูเลย..........ไม่ชอบเสียงสึนะ T-T
    Saiyuki ก็เข้าแฮะ ต้องไปหามาดูละ
    พระเจ้าก็ด้วย คะเคียวคุงงงง(ต้องฮารุฮิไม่ใช่เรอะ)
  24. alladiya

alladiya สมาชิกที่ไม่มีอยู่จริง

EXP:
    1,207
    11
    88
    อ๊ากก ไซยูกี๊~~~~ได้ดูซักทีพระเจ้า~~~~~~~~~~~

แล้ว ว่าแต่ ข่าวลิขสิทธิ์ นารุโตะมูฟวี่4 ก็ปีถัดไปอีกเหรอเนี่ย (อ๊ากก ช้า!!)
  25. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    สงสารคนที่จะต้องมาพากย์เรื่องฮารุฮิ พูดไฟแลบ

Share This Page