เมื่อคนโรคจิต แฮก Brain Age เล่น

กระทู้จากหมวด 'Other Games' โดย jpenguin, 7 สิงหาคม 2011.

1. jpenguin

jpenguin Admin Staff Member

EXP:
    2,537
    ถูกใจที่ได้รับ:
    93
    คะแนน Trophy:
    113
    หลายๆ คนน่าจะเคยเล่น Brain Age นะครับ

มีคนโคตรเนิร์ดคนนึง แกลองเล่นกับระบบอ่านตัวหนังสือของเกมดู แล้วก็ออกมาเป็นวิดีโอนี้ครับ

วิธีวาดภาพนั่น เขาใช้โปรแกรมคุมเอานะครับ ไม่ได้วาดมือ
  2. yunasung

yunasung Well-Done Member(เฮ่ย)

EXP:
    1,241
    4
    88
    วิธีวาดภาพนั่น เขาใช้โปรแกรมคุมเอานะครับ ไม่ได้วาดมือ <<< ลองแฮคแบบนี้แล้ววาดมือ รับรอง Brain Age คงเหลือ 0 แน่ครับ (เผลอๆติดลบ)
  3. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    ทำอีท่าไหนให้ใช้โปรแกรมคุมได้ขนาดนั้น ^^
    ชอบภาพโฮโออันสุดท้าย ไม่นึกว่า DS จะวาดได้ละเอียดขนาดนี้
  4. jpenguin

jpenguin Admin Staff Member

EXP:
    2,537
    93
    113
    ผมว่าที่น่าทึ่งจริงๆ คือ มันไปคิดค้นมาได้ยังไง ว่าภาพไหนอ่านออกมาเป็นเลขอะไรนะครับ
  5. *-Lem-*

*-Lem-* หากไร้ซึ่งความมืดย่อมปราศจากแสงสว่าง

EXP:
    92
    0
    6
    ทั้งทึ่งและงงค่ะ ว่ารูปไหนเป็นตัวเลขอะไร- -

Share This Page