R.I.P. Steve Jobs ไว้อาลัยเจ้าพ่อ Apple

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย swanton, 6 ตุลาคม 2011.

1. swanton

swanton Dragon on Board

EXP:
    1,424
    ถูกใจที่ได้รับ:
    69
    คะแนน Trophy:
    113

Rest In Peace Mr. Jobs

ผมชื่นชมคุณ ศรัทธาในสิ่งที่คุณสร้าง คุณเป็นคนที่สามารถสร้างนวัตกรรมที่โลกต้องยอมรับ คุณสามารถทำให้ Microsoft ที่ยิ่งใหญ่คับโลกต้องสั่นสะเทือนเพราะคุณได้
    ผมไม่ใช่แฟน Apple ไม่เคยชอบ iPhone แต่ผมชื่นชมในตัวคุณ มันสมอง ความพยายาม และสิ่งที่คุณได้สร้างออกมา เป็นสิ่งที่ทั้งโลกจดจำ

สู่สุคติครับ
  2. joi100

joi100 นักเดินทางแห่งมิดการ์ด

EXP:
    478
    23
    38
    RIP ศาสดาครับ ความล้ำยุคของผลงานท่าน และความแพงของผลงานท่านจะอยู่ในใจชาวIT ตลอดไป
  3. Azemag

Azemag Aze McDowell

EXP:
    2,368
    262
    163
    R I P

ขอให้เป็นสุขสงบครับ
  4. powder

powder Member

EXP:
    260
    9
    18
    ขอบคุณสำหรับเทคโนโลยีของคุณนะคะ คุณสตีฟ

ขอไว้อาลัยด้วยคนค่ะ
  5. shinkyoto

shinkyoto Well-Known Member

EXP:
    580
    3
    88
    คาดว่าออสก้าปีนี้ น่าจะมีการกล่าวสดุดีถึงท่านเป็นแน่แท้

หวังว่าแกน่าจะตายอย่างหมดห่วง คำชมในยามเรามีชีวิต ไม่สำคัญเท่าคำกล่าวของผู้อื่น ยามที่เราได้จากโลกใบนี้ไป
  6. soulmaster

soulmaster Endorphinlism

EXP:
    403
    11
    18
    คุณทำให้ผมรู้ว่า การสร้างสรรค์สิ่งต่างๆจากทุกรอยหยักของสมอง มันยิ่งใหญ่กว่าการลอกเลียนแบบมากมายนัก

ฝันดีราตรีสวัสดิ์
  7. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    RIP ครับ ขอบคุณสำหรับสิ่งต่างๆที่สร้างมาให้ใช้ชีวิตได้สนุกและสบายขึ้น

พอได้เห็นเปิดตัว iPhone 4S ไม่นึกว่าวันต่อมาก็จะไปซะแล้ว

Share This Page