หนังสือ "เปิดตำนาน Castlevania" วางจำหน่ายแล้วนะครับ

กระทู้จากหมวด 'Other Games' โดย soma555, 6 ตุลาคม 2011.

1. soma555

soma555 นักข่าว

EXP:
    233
    ถูกใจที่ได้รับ:
    25
    คะแนน Trophy:
    28
    สวัสดีครับทุกท่านๆ ในที่สุดก็ได้เวลาที่ผมโฆษณาอย่างเต็มตัวซะที (ฮา)

หนังสือ เปิดตำนาน Castlevania วางจำหน่ายแล้วนะครับ

หนังสือเปิดตำนาน Castlevania ในเล่มท่านจะพบกับส่วนของเกม เนื้อเรื่อง ตัวละคร และเกร็ดเล็กเกร็ดน้อยอย่างเต็มอิ่ม ฝีมือการเขียนของ Soma

สุดคุ้มในราคา 269 บาท ไปซื้องานหนังสือลดถึง 10%

ตัวอย่างเนื้อหาในเล่ม

(ตัวเล่มจริง ขาวดำนะจ๊ะ)

สำหรับผู้ที่ต้องการจะเจอหน้าคนเขียน อยากจะจับมือ ถ่ายรูป ขอลายเซ็น ชก กระทืบ (2อันหลังไม่เอานะ :D ) สามารถเจอได้ในวันที่เสาร์ที่ 8 และ 15 ตุลาคมนี้ เวลา 13.00น. - 14.30น. ณ งานหนังสือ บู๊ท E01 ครับ

ขอขอบคุณทุกท่านที่อุดหนุนและให้กำลังใจมาตลอด มีข้อติชมหนังสือสามารถเขียนได้ตามสบายยนะครับผม สุดท้ายนี้ขอขอบคุณจากใจอีกครั้ง

ปล.สำหรับร้านหนังสือทั่วไปนั้น ถ้าทราบว่าไปวางจำหน่ายแล้ว จะแจ้งข่าวให้ทราบทันทีเลยครับ
  2. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    เพิง่ผ่าน B2S โรบินสันรัชดามาวันนี้ยังไม่เห็นแฮะ เดี๋ยวไปส่องอีกที
  3. evol

evol Well-Known Member

EXP:
    951
    2
    88
    จองเอาไว้แล้วอาทิตย์หน้าถึงจะไปรับ
    ขอบ่นหน่อยเถอะครับหนังสือแบบนี้ตั้งแต่คราว ตำนาน ไฟนอล แฟนตาซี แล้วหาซื้อลำบากมาก
    หมดแล้วหมดเลย ทางร้านที่ภูเก็ตก็นำมาขายน้อยเหลือจะรับ

Share This Page