[ขอโปรโมต] งานจุฬาวิชาการ 54 มันจะมาแล้ว !!

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย ffpokemon, 20 ตุลาคม 2011.

1. ffpokemon

ffpokemon Editor

EXP:
    1,691
    ถูกใจที่ได้รับ:
    79
    คะแนน Trophy:
    113
    สามปีผ่านไป ก็กลับมาอีกครั้งกับงานจุฬาวิชาการ นะครับ ท่านใดสนใจมาเสพความรู้, Open House, กิจกรรมที่จัดโดยนิสิตแต่ละคณะ หรือแม้กระทั่งอยากรู้ว่านักวิจัยเค้าเอางบจากรัฐบาลมาผลาญกันอย่างไร เชิญมาพบกันได้ ที่จุฬาฯ นะครับ

ปีนี้งานจะมีวันที่ 23-27 พฤศจิกายนครับ

เนื่องจากข้อมูลเยอะมาก ข้าพเจ้าเองก็รู้เพียงแค่ส่วนเล็ก ๆ ใครสนใจตามไปอ่านที่ fanpage นะครับ
    http://www.facebook.com/chulavi54

สำหรับสิ่งที่ผมทำในปีนี้ เนื่องจากเป็นนิสิต ป.โท แล้ว เลยไม่ได้ยุ่งเกี่ยวกับภาพรวมของคณะเท่าไหร่ จะเน้นไปที่กิจกรรมของภาควิชาเคมีมากกว่า รายละเอียดตามนี้ครับ (ขอเนียนโปรโมตเลยละกัน)
    http://chulavichakarn54.chemistry.sc.chula.ac.th/

ซึ่งในคราวนี้ทางคณะฯ และมหาลัยฯ จะค่อนข้างให้พื้นที่ภาควิชาเคมีมากเป็นพิเศษ เพราะปี 2011 เป็น International Year of Chemistry ครับ

ชาว AF ท่านอื่นที่อยู่คณะอื่น ๆ ของจุฬา ถ้ามีกิจกรรมอะไรน่าสนใจก็เอามาแบ่งปันกันนะครับ
  2. ffpokemon

ffpokemon Editor

EXP:
    1,691
    79
    113
    ข่าวด่วนครับ !! ตะกี้ผมเพิ่งได้อีเมล์จากทางมหาลัย ฯ ว่างานจุฬาวิชาการเลื่อนไปอย่างไม่มีกำหนดเพราะเหตุการณ์น้ำท่วมของประเทศไทยครับ

สรุปว่าตอนนี้ต้องเลื่อนไปก่อนครับ TT-TT ที่โพสไว้ข้างบนคงมีการเปลี่ยนแปลงอีก ถ้ามีความคืบหน้าอะไรเกี่ยวกับงานผมจะมาโพสใหม่นะครับ
  3. Aki

Aki Paradox Observer

EXP:
    485
    41
    48
    ครั้งก่อนก็ตอนผมอยู่ปีหนึ่งสินะ... สี่ปีแล้วเหรอเนี่ย (นับรวมปีนี้)

แต่... คงเป็นสถานที่ที่กลับไปไม่ได้แล้ว (ฮา)

ใครไปเที่ยวก็ขอให้สนุกกับงานนะครับ มีบู๊ทหลายบู๊ทน่าสนใจมาก เป็นกิจกรรมที่ดีอย่างนึงเลย สามปีมีครั้งเดียว ไปกันเยอะ ๆ นะครับเพื่อน ๆ
  4. obtheair

obtheair Grado fullsize เทพกว่า Klipsch in-ear

EXP:
    1,643
    22
    98
    สรุปว่าที่มานี่ไม่ใช่งานแต่เป็นน้ำสินะ

Share This Page