รบกวนถามเกี่ยวกะโยจิมโบหน่อยครับFFX

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย pochy, 4 พฤศจิกายน 2011.

1. pochy

pochy New Member

EXP:
    28
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    1
    คือถ้าเราไม่เรียกใช้พี่โยนานๆ พี่โยจะไม่พอใจรึเปล่าครับ
  2. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    ถ้าจำไม่ผิด ไม่เกี่ยวกับไม่ใช้นานๆนะครับ จะเกี่ยวกับว่าตอนเรียกออกมาแล้ว ให้เงินเยอะรึเปล่า (ถ้าให้น้อย มันจะทำท่าเหมือนปัดมือเบื่อๆ)
    เงินที่ให้ไป หากรวมๆกันแล้วยิ่งเยอะ ความสนิทก็จะยิ่งเพิ่ม ท่าดีๆก็จะออกบ่อยขึ้น
    แต่ถ้าปล่อยโยมจิมโบตาย ความสนิทจะหดลงเยอะ
  3. pochy

EXP:
    28
    0
    1
    ขอบคุณมากครับ ผมเห็นคลิปในยูทูป สู้กะฟีแนนซ์ เขาใช้เงินแค่ 3 พันกว่าเองแต่ให้หมดกะเป๋านะคับ พี่โยก้อใช้ท่าสุดยอดฟันทีเดียวขาด เงินแค่ 3 พันก้ใช้ท่านั้นได้แล้วเหรอคับ
  4. Azemag

Azemag Aze McDowell

EXP:
    2,368
    262
    163
    ระดับความพึงพอใจของป๋าโย สะสมมาเรื่อยๆครับ

ถ้าทุกครั้งที่เรียกให้เงินสูงๆ ความพึงพอใจก็เพิ่มมาเรื่อยๆ โอกาสออก Zanmotto ก็ยิ่งสูง
    และถ้าโอเวอร์ไดร์ฟของป๋าโยเต็มละก็ โอกาสก็ยิ่งเพิ่มด้วยครับ
  5. pochy

EXP:
    28
    0
    1
    ขอบคุณครับ
  6. Luiziii

Luiziii New Member

EXP:
    19
    0
    1
    บางทีผมให้ 1,001 พี่แกก็ใช้แล้วคับ

Share This Page