[H.B.D.] สุดยอดแอดมิน ob the air

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย Azemag, 30 ตุลาคม 2011.

1. Azemag

Azemag Aze McDowell

EXP:
    2,368
    ถูกใจที่ได้รับ:
    262
    คะแนน Trophy:
    163
    สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ มีความสุขมากๆ ที่บ้านน้ำลดเร็วๆ
    มีเงินมีทอง โรคภัยไม่ถามหา ความทุกข์ไม่กล้ำกราย ความซวยไม่มาเยือนครับ

ปล. สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดสมาชิกอีกท่านด้วยครับ คุณ regin
    http://all-final.com/members/4046/
  2. Shion

Shion Gamer

EXP:
    609
    3
    38
    สุขสันต์วันเกิดครับ พี่อ๊อฟ ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ
  3. ffpokemon

ffpokemon Editor

EXP:
    1,691
    79
    113
    สุขสันต์วันเกิดครับพี่อ๊อบ

ขอให้มีความสุขมาก ๆ ทำอะไรก็สร้างสรรค์ บลัสเตอร์ใส่เกรียนอย่างเมามัน พัฒนาสังคมครับ
  4. taleoftrue

taleoftrue Well-Known Member

EXP:
    900
    52
    113
    สุขสันต์วันเกิดฮะ ขอให้แถวบ้านน้ำลดเร็วๆครับ
  5. obtheair

obtheair Grado fullsize เทพกว่า Klipsch in-ear

EXP:
    1,643
    22
    98
  6. Marioak

Marioak นักข่าว

EXP:
    786
    4
    88
    ช้าไปนิด แต่สุขสันต์วันเกิดพี่อ๊อบคร้าบ ขอให้มีความสุขมากๆในปีนี้ฮะ 'w'/
  7. A.K.Thathap

A.K.Thathap Active Member

EXP:
    128
    36
    28
    ขออวยพรให้ซื้อล็อตเตอรี่ถูกก็แล้วกันนะ สุขสันต์วันเกิดครับ!
  8. swanton

swanton Dragon on Board

EXP:
    1,424
    69
    113
    HBD ครับ พี่อ๊อบ ขอให้มีความสุขมากๆ เงินเดือนเยอะๆ น้ำลดเร็วๆนะครับ
    อยู่เป็นมิ่งขวัญให้บอร์เราต่อไปด้วย :D

ปล. ล็อตเตอรี่คู่ 75 บาทนี่มันแพงขึ้นใช่ไหม? ปกติมันคู่เท่าไรอ่ะ (ไม่ได้ซื้อ)
  9. obtheair

obtheair Grado fullsize เทพกว่า Klipsch in-ear

EXP:
    1,643
    22
    98
    ราคาจริงคือ 80 แต่ปกติขายกันเกิน 100
  10. chakri

chakri Member

EXP:
    470
    0
    16
    สุขสันต์วันเกิด ขอให้โชคดี มีความสุุขครับ

(รู้สึกจะช้ามากๆ ไม่ได้เข้าบอร์ดนานๆๆๆ)

Share This Page