[CCC 25] Episode 25: AGAIN!?

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย Aki, 2 สิงหาคม 2011.

?

หากเปลี่ยนบอร์ดครั้งต่อไป คุณว่า CCC ควรจะ...

1. ปิดไปเหอะ... ร้างขนาดนี้ 'เวลาเปลี่ยน คนเปลี่ยน' นะจ๊ะ

0 vote(s)
    0.0%
  2. เปิดต่อก็ดี... ส่วนใหญ่เข้ามาอ่านอย่างเดียว

0 vote(s)
    0.0%
  3. เปิดต่อสิ... รู้สึกชีวิตขาดอะไรถ้าเปิดเอเอฟมาแล้วไม่เจอ CCC

15.0%
  4. ปิดได้แล้ว... เดี๋ยวนี้เขาใช้เรียลไทม์ แช็ท ท็อปปิคนะเธอว์

20.0%
  5. เปิดหรือปิด... ต่างกันยังไงวะ ?

70.0%
เลือกโหวตได้มากกว่า 1 ตัวเลือก
  1. powder

powder Member

EXP:
    260
    ถูกใจที่ได้รับ:
    9
    คะแนน Trophy:
    18
    //เดินเข้ามาอ่านแล้วขำ //จากไป
    kolonel ถูกใจสิ่งนี้
  2. Aki

Aki Paradox Observer

EXP:
    485
    41
    48
    //มาขำ //แล้วจากไปด้วย

ฮาาาา อาเซแม็กไม่รู้ต่อไป
  3. joi100

joi100 นักเดินทางแห่งมิดการ์ด

EXP:
    478
    23
    38
    บร๊ะมีลับลมคมในกัน!! มันต้องเป็นเรื่อง "ดี" แน่ๆเลย
  4. kolonel

kolonel Demon Daughter of the Light

EXP:
    380
    36
    48
    โว้ววววว ท่านประธานมาแล้ว ฮะฮ่า

มีทคราวนี้เป็นอะไรที่ขาลากมาก (เพราะเราพาพี่ๆหลงทางด้วย :p) แต่สนุกมากเหมือนกัน พูดคุยสารพัดเรื่อง ทั้งนิยายในงาน ฟิคในบอร์ด จิปาถะ แต่ที่มากและแทรกมาเป็นระยะ คือรักสวภัทร และก็ได้รู้ว่า สิ่งที่พวกเราทุกคนทำในฟิคที่ว่า คือการ"โขกตัวเองออกมาเป็นตัวละคร" ทั้งนั้น! ซึ่งทุกคนดูท่าจะขำกับเรื่องนี้ไม่น้อย

จะกล่าวถึงนิยายแจ่มสวย มีเรื่องที่ฮาแบบเฟลๆอยู่อย่าง ซึ่งพี่อากิกล่าวไว้ด้านบนแล้ว...

ไม่ได้ชินหรอกค่ะ แต่มันปลง 555+

สั้นๆ ง่ายๆ คือ พี่อเซลองอ่านคอมเมนต์ล่าสุดของเราในฟิค Legendary ของตัวเองนะ พี่จะรู้ว่าฝุ่นซังพูดแบบที่เราเขียนเกือบจะทุกคำพูดเลย! :cool:
    powder ถูกใจสิ่งนี้
  5. popkung

popkung Member

EXP:
    80
    0
    6
    อยากไปตระเวนกินด้วย !!!!! แต่ตอนนี้ไม่รุจักใครเลยง่ะ = ="

หนังสือเรื่องฝนตกขึ้นฟ้า ผมก็มีอยู่(ชอบไปซื้อตอนคุณวินมาแจกลายเซ็น ^ ^) ตอนนี้ได้รับการสร้างเป็นหนังแล้วนะครับ ชื่อว่า headshot กำกับโดย เป็นเอก รัตนเรือง จะเข้าโรงวันที่ 3/11 นี้แล้วครับ
  6. taleoftrue

taleoftrue Well-Known Member

EXP:
    900
    52
    113
    คาดว่าปีนี้บูทแจ่มใสย้ายไปอยู่โซนนั้นเพราะจะได้ไม่กีดขวางทางเดินซักเท่าไหร่ รอบก่อนๆมาอยู่ในพลานารี่ฮอลเล่นเอาเดินผ่านจุดนั้นไม่ได้เลย

ปล. ปีนี้ไปวันศุกร์ตอนแรกๆคนเลยไม่มากเท่าไหร่เดินดูสงบหน่อย ยกเว้นบูทนั้นนะคนเฮโลมาเพียบตั้งกะช่วงคนเงียบๆเลย >_<"
  7. Azemag

Azemag Aze McDowell

EXP:
    2,368
    262
    163
    ได้ลายเซ็นคุณวินทร์ จากหนังสือหลังอานบุรี

และแพลนที่ว่าจะไปอีกก็ล่มไปพร้อมกับอาการป่วย OTL
  8. spao99

spao99 Detonator

EXP:
    810
    0
    36
    งานหนังสือ... ไม่ได้ไป เพราะหนังสือดองที่้บ้ายยังอ่านไม่เสร็จ + หาที่เก็บไม่ค่อยได้
    แถมงานยุ่งๆด้วย - -
  9. kolonel

kolonel Demon Daughter of the Light

EXP:
    380
    36
    48
    เล่นบ้าง...

10. aibax

aibax Smexy Stalker

EXP:
    378
    1
    18
    ติดต่อประํ๊ธานเลยครับป๊อบ ไม่ต้องอายใคร เดี๋ยวประธานพาแนะนำตัว พาเที่ยว เปิดหูเปิดตา พบเจอคนใหม่บ้างเก่าบ้างแก่บ้าง แล้วแถมด้วยการพาเข้าบาร์เกย์!

ปล. รอบนี้ ไปแต่กะสาวๆ ประธานเลยไม่พาเข้าบาร์เกย์เหรอครับ อิ_อิ
    Azemag ถูกใจสิ่งนี้
  11. Azemag

EXP:
    2,368
    262
    163
    กดไลค์รัวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    aibax ถูกใจสิ่งนี้
  12. aibax

EXP:
    378
    1
    18
    วี๊วี้ แปะ แปะ วี้วี้วิ้ววววว~
    อาเซยืนยัน รับประกันคุณภาพ ของเค้าดีจริง~
  13. Aki

EXP:
    485
    41
    48
    เดี๋ยวจะพารู้จักยาว ๆ เลยเอาไหมป๊อบ ฮาาาา

ไอ้พวกนี้พาทัวร์บริโภคกันอยู่แล้ว... ถ้าตกลงใจยังไง เดี๋ยวพี่เอาเบอร์ให้หลังไมค์นะนาย เผื่อเวลามีทกันคราวหน้าจะนัดมาด้วย

อะไรกัน... ใครจะพาเข้าบาร์เกย์...

ถ้าที่แบบนั้นต้องให้โอนิพาไปสิ จริงไหมครับท่านโอนิคุโร่ (ฮา)

เข้ามาถามความเคลื่อนไหวว่า แต่ละคนสถานการณ์น้ำท่วมเป็นอย่างไรกันบ้าง
    (ขนาดสตาฟของบอร์ดยังต้องลี้ภัย หวังว่าทุกคนคงจะปลอดภัยกันดีนะครับ)

สำหรับผม ตอนนี้อยู่ที่ศรีราชา ชลบุรี ไม่ได้รับผลกระทบอะไรมาก แต่คนกทม.อพยพมาอยู่ทื่นี่เยอะ จนเวลารถติดแทบกลายเป็นแยกอโศกไปซะแล้วววววว

ขอให้ทุกคนโชคดีนะคร้าบบบบ
  14. melcarba

melcarba Member

EXP:
    101
    1
    18
    น้ำเริ่มเข้ามากระชับพื้นที่แล้วเหวยเฮ้ยยย !!! แต่ยังไม่เข้าบ้านหนะ
  15. Aki

EXP:
    485
    41
    48
    ขอให้ปลอดภัยนะครับพี่ตอง... อย่าโดนน้ำพัดไปด้วย (ฮา)
  16. taleoftrue

taleoftrue Well-Known Member

EXP:
    900
    52
    113
    ที่พัทยาก็สงบดีน่ะฮะ อาจจะมีสินค้า(โดยเฉพาะน้ำดื่ม)มาไม่ค่อยพอเท่าไหร่นัก แต่โดยรวมก็ไม่ได้มีปัญหาอะไร
  17. Ryuto

Ryuto 終わる道、始まる夢

EXP:
    964
    16
    88
  18. swanton

swanton Dragon on Board

EXP:
    1,424
    69
    113
    เข้ามาดู :E
  19. yunasung

yunasung Well-Done Member(เฮ่ย)

EXP:
    1,241
    4
    88
    ผ่านไปเกือบ 2 เดือน ก็ยังเงียบแปลกๆ :E
  20. aibax

EXP:
    378
    1
    18
  21. Azemag

EXP:
    2,368
    262
    163
    ภาพไม่ขึ้นคร้าบบบบบบ ไอบะคุง

copy location เปิดแทปใหม่ก็เปิดภาพไม่ได้ด้วย
  22. aibax

EXP:
    378
    1
    18
    วันที่โพสท์ ยังดูได้ วันนี้กด refresh แล้วภาพหาย เหอๆ เค้าห้าม hot link นี่เอง
    เช็คไปเช็คมา 2.62 mb แนะ แล้วแต่ใครจะกดนะครับ

Attached Files:

23. A.K.Thathap

A.K.Thathap Active Member

EXP:
    128
    36
    28
    เริ่มต้นด้วยการปลุกชีพกระทู้นี้ขึ้นมาอีกครั้ง...
  24. aibax

EXP:
    378
    1
    18
    ดูซิว่าวาเลนไทน์ปีนี้ กระทู้นี้จะคึกคักขึ้นบ้างไหม
  25. Aki

EXP:
    485
    41
    48
    แกล้งเข้ามาโวยวายยยยย

ประธานไม่ได้เข้ามาดูเลย :(

ขอบคุณที่ยังรักกันครับ

ปล1.พึ่งรู้ว่าท่าน A.K.Thathap ก็ติดตามกระทู้นี้อยู่นะเนี่ย

ปล2.คิดถึงบ้าซัง //โผไปกอด//
    aibax ถูกใจสิ่งนี้

Share This Page