Romeo and Cinderella [Classic Ver.] by ผมเองครับ

กระทู้จากหมวด 'ดูหนัง ฟังเพลง อนิเม การ์ตูน' โดย yoshiki, 29 กรกฎาคม 2011.

1. yoshiki

yoshiki FATE

EXP:
    862
    ถูกใจที่ได้รับ:
    17
    คะแนน Trophy:
    38
  2. ladykaren

ladykaren อัลปาก้าที่อยู่ในฟูก

EXP:
    906
    4
    88
    เพราะ!!! ใครบอกว่ากากงิ เพราะมากเลย !!= [] =

ฟังแล้วเพลินมากเลยงิ = w =b

รอตัวเต็มนะเจ้าคะ ; w ;
  3. *-Lem-*

*-Lem-* หากไร้ซึ่งความมืดย่อมปราศจากแสงสว่าง

EXP:
    92
    0
    6
    จะพยายามเล่นแบบนี้ให้ได้บ้างค่ะ!!! (ขออนุญาตสูบไปไว้ในคลัง)
  4. *-Lem-*

*-Lem-* หากไร้ซึ่งความมืดย่อมปราศจากแสงสว่าง

EXP:
    92
    0
    6
    เอามาจากVocaloiadสินะคะ แต่ก็เพราะดีค่ะ

Share This Page