(เพิ่งหัดเล่น) ค้างตอนตานานากิให้ดูดาว

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย esto, 18 พฤศจิกายน 2011.

1. esto

esto New Member

EXP:
    2
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    1
    ใครยังพอจะมีเซฟที่ผ่านช่วงนั้น หรือวิธีแก้ปัญหาช่วงนั้นช่วยทีครับ ผมมือใหม่เพิ่งหัดเล่น final พอจะมีใครใจดีช่วยแก้ไขให้หน่อยได้ไหม TT
  2. Luiziii

Luiziii New Member

EXP:
    19
    0
    1
    เล่นในเครื่องเพลย์ หรือ emu หรือ pc คับ ??
  3. esto

esto New Member

EXP:
    2
    0
    1
    อ่าขอโทษครับเพิ่งจะมาตอบ คือไปหาโหลดเซฟคนอื่นตอนนั้นมาเจอพอดี ส่วนตอนนี้จบไปแล้วครับ PC ครับ ขอบคุณนะครับ :)
  4. maxpire

maxpire New Member

EXP:
    6
    0
    1
    ของเราก้ค้างอะ ไม่รู้ผ่านด่านนี้ยังไง PC อะคับบอกหน่อย
  5. ffpokemon

ffpokemon Editor

EXP:
    1,691
    79
    113
    คิดว่าเป็นที่แผ่นมากกว่าครับ ลองเปลี่ยนแผ่นใหม่แล้วเอาเซฟเดิมมาลองเล่นดู
    ถ้าเกิดว่ายังค้างแนะนำว่าเล่นใหม่ไปเลยก็ได้ครับ ตรงนั้นก็ไม่ได้ไกลเท่าไหร่ เล่น 10 ชั่วโมงน่าจะถึงครับ

Share This Page