Rinoa Heartilly

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย TermFox, 29 ธันวาคม 2011.

1. TermFox

TermFox Knight of the Star

EXP:
    22
    ถูกใจที่ได้รับ:
    1
    คะแนน Trophy:
    3
    สวัสดีครับ เด็กใหม่ครับ
    รูปนี้วาดเองครับ เสร็จตอนเดือนพฤศจิกายนครับ
    เป็นตัวละครที่ผมชอบมากที่สุดบรรดาตัวละคร Final Fantasy ที่สำรวจมาทั้งหมดครับ :E

ขอบคุณทุกๆคนที่มาชมครับ :)
  2. mewwerebirth

mewwerebirth หลังจากที่ถูกกักขังมาตั้งนาน...

EXP:
    27
    4
    8
    หนูว่า รูปมันแบนไปหน่อยนะคะ ถ้าเพิ่มความยาวอีกจะดูดีมากเลยล่ะค่ะ

ป.ล.ถ้าไม่เห็นด้วยโพสด่าได้เต็มที่ เพราะบอร์ดมันเงียบ อยากก่อดราม่าซักครั้ง (อันนี้แค่พูดเล่นนะคะ ฮะๆ)
  3. TermFox

TermFox Knight of the Star

EXP:
    22
    1
    3
    อาครับ ขอบคุณมากนะครับ :E

ปล.อ้อ บอร์ดเงียบ.. ครับผม งั้นผมจะคอยเป็นเพื่อนคุยทุกๆคนในบอร์ดนี้นะครับ ;)

Share This Page