ถามไฟนอล3 เรื่องอาวุธจาก ญ ผมขาว

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย Thou, 1 กุมภาพันธ์ 2012.

1. Thou

Thou New Member

EXP:
    9
    ถูกใจที่ได้รับ:
    2
    คะแนน Trophy:
    3
    จะเอาได้มากกว่า 1ชิ้นไหมครับ เช่น ดาบหัวหอม 4 อันจากการเจอ 4ครั้ง คือรู้ว่ามันให้อันเดียว ต่อการเจอแต่ละครั้ง ถ้าเราเอา ตัวละคร 4ตั้ว ไปเจอ 4ครั้ง จะได้อาวุธนั้นมา 4ชิ้นไหมครับ?
  2. jpenguin

jpenguin Admin Staff Member

EXP:
    2,537
    93
    113
    เหมือน job นึงจะได้แค่ชิ้นเดียวนะครับ ไม่มีได้ซ้ำ จำไม่ค่อยได้ละ
  3. Thou

EXP:
    9
    2
    3
    แต่เราไม่จำเป็นต้องเป็นอาชีพนั้นๆเวลาไปคุยใช้ไหมครับ? คือเป็นอาชีพไรก็ได้ แค่เคยทำจ๊อบไว้ 99 ก็พอ??
  4. jpenguin

jpenguin Admin Staff Member

EXP:
    2,537
    93
    113
    จำรายละเอียดไม่ได้แล้วเหมือนกันครับ ^-^;
  5. Thou

EXP:
    9
    2
    3
    แล้วที่เล่นจบ มันจะมีให้เซฟ ถ้าเซฟไปนี่ มันจะให้เราเล่นใหม่แต่แรกอีกรอบหรือเปล่าครับ หรือว่า เล่นต่อก่อนเข้าปราสาท จะจำได้ไหมเนี่ย ฮ่าๆๆ
  6. gamerpc9

gamerpc9 New Member

EXP:
    13
    0
    1
    เล่นต่อก่อนเข้าปราสาท ครับ

Share This Page