[Patch]FF13-2 1.04 สงสัยครับ ว่ามีไรเพิ่มเติม

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย naruchan, 1 มีนาคม 2012.

1. naruchan

naruchan New Member

EXP:
    1
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    1
    คือผมโหลดมาไม่นาน ช่วงนี้งานเยอะไม่ค่อยได้เล่น
    ผมพึ่งเล่น ff12 แต่มาเล่นจริงจัง 13 และ 13-2
    พอดี ต่อเน็ตเจออัฟเดท มันเพิ่มเมพมาอีก3เมืองอะ ไม่รู้เพิ่มอะไรอีกหรือเปล่าอยากทราบข้อมูล
    ท่านใดอัฟแล้วม๊าง หรือ มีเว็บว่า patch นี้เพิ่มไรมั่ง
    ผมถามอากู๋ แล้ว ไม่เจอนะเฮิ๊ฟฟฟ ช่วยล้วยยคร๊าบ
  2. Save-The-Queen

Save-The-Queen Member

EXP:
    64
    ถูกใจที่ได้รับ:
    4
    คะแนน Trophy:
    8
    DLC ทั้งหลายแหละคับ 1.04 จะรองรับ DLC ทุกอันที่ออกมาตอนนี้ และมีของขายเพิ่มที่โจโกลิน่าด้วย

Share This Page