HELLO KITTY: อยากให้คนที่คิดว่าตัวเอง ไม่สวย ได้อ่าน

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย Nanaki, 30 พฤศจิกายน 2007.

1. kuraii

kuraii Active Member

EXP:
    569
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    36
    ใช่บริการหมอผิวหนังก็โอนะ แต่ว่าพอหยุดผลิตภัณท์ แล้วมันก็กลับใมเหมือนเดิมอ่ะ
  2. natsukichan

natsukichan New Member

EXP:
    15
    0
    0
    อ่านแล้วฮึด *__*
    .
    .
    .
    ...5นาทีต่อไปมอด...เอ๊ะฮึดอะไรเหรอ= =;a...(ขี้เกียจว่างั้นเถอะ...)

ทำพอได้หรอกนะมานั่งดูแลตัวเองโดยมานั่งทาคงทาครีม บลาๆ แต่ทำได้ไม่ถึงอาทิตย์คงเลิก= =;
  3. keechan

keechan New Member

EXP:
    205
    0
    0
    อันนี้จริงค่ะ.... ขนาดเวลาอยู่บ้านไม่ได้ไปไหน เวลาเห็นตัวเองหัวฟู ๆ เพิ้ง ๆ หน้าเฉิ่ม ๆ (กร๊ากก) ยังรู้สึกเห่ยตามไปด้วยเลย (ฮ่าๆๆๆ)

แหม คนเราก็ชอบเห็นอะไรสวย ๆ งาม ๆ ล่ะน่า

เรื่องผู้หญิงกะแต่งตัวนี่ก็เราว่ามันสนุกดีนะ แต่งตัวแต่งหน้าทำให้สไตล์เปลี่ยนไป เวลาได้เลือกเสื้อผ้าเลือกเครื่องสำอางมันก็สนุกดี (ถ้ามีคนจ่ายตังค์ให้จะยิ่งดี :E) แต่ที่สำคัญต้องแต่งตัวให้ถูกกาลเทศะล่ะค่ะ อีนี่ปกติเวลาไปเรียนจะเพิ้งมาก ใส่แว่นหนาเตอะ เพราะขี้เกียจเสียเวลาแต่งตัว (ไม่ได้ใช้หน้าเรียนนี่หว่า) แต่วันไหนมีพรีเซนเทชั่นหน้าห้องแต่งสวยไปเลยค่ะ 555 (พรีเซนท์เค้าใช้หน้าตาพรีเซนท์ด้วยนะเฟ้ยเห้ย)
  4. Lunae

Lunae New Member

EXP:
    144
    0
    0
    ความสวยย่อมอยู่คู่กับความพยายาม แต่เพราะตอนมัธยมเราไม่พยายาม ตอนนี้ถึงต้องมานั่งทาKA creamลบรอยแผลเป็นที่เกิดจากสิวT-T
  5. tales

tales อัครเทวดาแมวเหมียว

EXP:
    546
    6
    88
    อ่านแล้วอยากย้อนเวลา ไปรักษาหุ่นดีๆเมื่อก่อนให้มันอยู่ถึงทุกวันนี้

ฮัดช่า สมัยนี้ ก็ทำได้เฟ้ย

แต่เมื่อไหร่ล่ะ ^^!
  6. Sonic

Sonic Editor

EXP:
    349
    13
    18
    ความสวยอยู่คู่ความพยายามและความอดทนครับ (พอๆกับความหล่อ ^^)

ของพวกนี้ไม่ถาวรและไม่จีรัง คนไม่สวยใช่ว่าจะไม่สวยไปตลอดกาล ในทำนองเดียวกันคนสวยถ้าไม่รักษาสภาพความสวยก็บินหนีไปได้ง่ายๆเหมือนกัน
  7. arima

arima Member

EXP:
    330
    0
    16

เหอๆ....เราก็รู้สึกอย่างนั้นเหมือนกันอะ.....:555: :555:
  8. Avatar

EXP:
    76
    0
    6
    อืม...ตอนแรกผมนึกว่า เนเน่ จะตั้งกระทู้มาแล้วยกเรื่องของตัวเองเป็นตัวอย่างซะอีกแฮะ...
    ใครว่าเนเน่"จะ"สวย เนเน่เค้าสวยไปแล้วตะหาก...

ว่าแต่เมะ ไอ้นั้นเค้าต้องทำเป็นประจำอยู่แล้วนะไม่ใช่ว่าจะต้องรอลงทะเลก่อนถึงจะขึ้นมาอาบน้ำได้ ก่อนลงเค้าก็อาบน้ำได้นะ

บางอย่างมันก็ติดตัวเรามาแต่เกิด แต่ก็ไม่ใช่ว่าถ้าเราไม่มี แล้วเราจะไม่พยายามให้มันมีไม่ได้นะ ;)
    ไม่เชื่อก็ดูเนเน่เป็นตัวอย่างสิครับ :D

เข้ามาขำพี่เจ lol
    แล้วดูสิอย่างพี่ดันเค้าก็ยังหล่อโดยธรรมชาติอยู่แล้ว ยิ่งเค้าแต่งอีกยิ่งหล่อขึ้นมากมาย >.<)b
  9. Nanaki

Nanaki New Member

EXP:
    73
    0
    0
    แบบที่เมื่อก่อนพี่ต้าไม่มีพุง ตอนนี้ก็มีแล้วสินะครับ *-*b~

หึ หึ

Share This Page