แจก SanDisk Flash Drive 32GB มาช่วยผมทำแบบสอบถามกันหน่อยนะครับ ได้โปรด

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย pattorix, 22 สิงหาคม 2012.

1. pattorix

pattorix ปองๆสุดหล่อ

EXP:
    694
    ถูกใจที่ได้รับ:
    11
    คะแนน Trophy:
    88
    จับแล้วนะครับบบบบบบบบ

ผมใช้โปรแกรมจับฉลาก http://www.ampols.net/software/topic11/index.html

โดยตั้งให้ชื่อแรกสุดคือเลข 1 (sc) ไล่ไปจนสุดที่หมายเลข 16(OCZ_panut3617_panut fagchang.PDF) ตามลำดีบ

ผลสรุปคือสุ่มได้เลข 6 ก็คือ img-822103348.pdf ของคุณ moochachi จากบอร์ด DGO ขอแสดงความยินดีด้วยคร้าบ

ตอบอีเมลกลับด้วยนะครับ

ผมมี SanDisk Flash Drive Cruzer SDCZ45 32GB มูลค่า 775 บาท เพิ่งสั่งหมาดๆ มือหนึ่งน่าจะประกัน ของ Sandisk เอง

รายละเอียดของ SanDisk Flash Drive Cruzer SDCZ45 32GB

SKUSA862EL01YESANTH
    ModelCZ45-032G-U46
    Capacity (GB)32

=========================================================

เนื่องจากของมีชิ้นเดียวผมจะทำการจับฉลากผู้โชคดีในวันที่ 1 กันยายน และจะประกาศชื่อผู้โชคดีในวันเดียวกัน หรือวันที่ 2 กันยาไม่เกินสี่ทุ่มครับ

คุณสมบัติของผู้ที่มีสิทธิ์ทำแบบสอบถามมีดงนี้
    1. อายุ 20 - 30 ปี ถ้าอายุเกินเอาให้หลานๆทำแทนได้นะครับบบ ส่งมาเยอะๆๆๆเลยครับบบ
    2. ไม่จำกัดเพศ
    3. มีทักษะภาษาอังกฤษดี หรือมีคนช่วยแปลให้ก็ได้
    4. มีสัญชาติไทย หรือต่างชาติที่อาศัยอยู่ในประเทศไทยเกิน 10 ปีขึ้นไป

วิธีส่งแบบสอบถาม

1. ดาวน์โหลดแบบสอบถามจากที่นี่ http://www.mediafire.com/view/?0f432fjxmxzfoaq
    2. ปริ๊นต์ออกมา
    3. ทำแบบสอบถามด้วยปากกาสีน้ำเงินหรือแดงเท่านั้น
    4. สแกนแบบสอบถามที่ทำเสร็จแล้วเป็นไฟล์ pdfเท่านั้น
    5. ส่งมาที่ questforpattorix@gmail.com

เซฟชื่อไฟล์เป็นฟอร์แมตดังนี้

af_pattorix_ชื่อและนามสกุุล_.pdf

ในกรณีที่รวมหน้าเป็นไฟล์เดียวไม่เป็นให้ใส่เลขหน้าตามไปด้วยดังตัวอย่าง

af_pattorix_patricklee_01.pdf
    af_pattorix_patricklee_02.pdf
    af_pattorix_patricklee_03.pdf
    af_pattorix_patricklee_04.pdf

หรือถ้ารวมหน้าเป็นก็อยากให้รวมมาเลยเป็นไฟล์เดียว เช่น

af_pattorix_patricklee.pdf

****ถ้าชื่อ user เป็นภาษาไทยก็ใส่ภาษาไทยนะครับ แต่ชื่อนามสกุลขอภาษาอังกฤษ****

หมายเหตุ

สามารถนำแบบสอบถามให้ญาติพี่น้องเพื่อนๆคนรู้จักทำได้ครับ ยิ่งส่งมาเยอะยิ่งมีโอกาสลุ้นเยอะ

เช่นผมให้เพื่อนๆทำมาสามคนก็ส่งมาแบบนี้

af_pattorix_mariaozawa.pdf
    af_pattorix_riasakurai.pdf
    af_pattorix_tinayusuki.pdf

ให้ใส่ชื่อนามสกุลของคนที่ทำแบบสอบถามตามชื่อ User ตัวเองตามตัวอย่างครับ

ซึ่งดังตัวอย่างหมายความว่า pattorix ได้สิทธิ์จับฉลาก 3 สิทธิ์ครับผม

แบบสอบถามนี้เป็นโปรเจค ป.โท ของน้องสาวผมครับ ต้องการอย่างน้อย 150 ตัวอย่าง

เนื่องจากน้องสาวผมอยู่อังกฤษแต่ดันทำเซอร์เวย์เกี่ยวกับคนไทยจึงต้องรบกวนเพื่อนๆพี่ๆน้องในบอร์ด ณ ตรงนี้ด้วยครับ

ปิดรับแบบสอบถามวันที่ 31 สิงหา เวลา 23:59:59 น. ครับผม

เนื่องจากของมีชิ้นเดียวผมจะทำการจับฉลากผู้โชคดีในวันที่ 1 กันยายน และจะประกาศชื่อผู้โชคดีในวันเดียวกัน หรือวันที่ 2 กันยาไม่เกินสี่ทุ่มครับ
  2. pattorix

EXP:
    694
    11
    88
    อายุเกิน อายุไม่ถึง ให้คนรู้จัก(ที่อายุระหว่างเกณฑ์)ช่วยทำได้นะครับ
  3. Azemag

Azemag Aze McDowell

EXP:
    2,368
    262
    163
    ไม่มีเครื่องแสกนอะ โหลดมาแล้วทำยังไงก็ได้ให้คำตอบมันเข้าไปในไฟล์ได้ไหมอะครับ ???
  4. pattorix

EXP:
    694
    11
    88
    อาจารย์เค้าเอาลายมือมนุษย์เขียนด้วยปากกาน่ะ T-T
  5. mogca

mogca モーグリ:零式

EXP:
    3,681
    44
    98
    ตกลงได้ครบมั้ยละเนี่ย

Share This Page