ชวนเล่นเกมส์ไม่รู้ถูกหมวดเปล่าอ่ะ แต่เป็นFFเหมือนกันอ่ะ

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย RedAssMonkey, 15 กันยายน 2012.

1. RedAssMonkey

RedAssMonkey New Member

EXP:
    10
    ถูกใจที่ได้รับ:
    1
    คะแนน Trophy:
    3
    อยากชวนคนที่ชอบเล่นเกมส์การ์ด เล่นเกมส์ Guardian Cross ครับ เป็นเกมส์บนไอโฟนของค่ายนี้อ่ะครับ
    เกมส์เป็นกึ่งเกมส์ภาษาบวกเกมส์การ์ด คือมีการ์ดให้สะสม เล่นไปตามเนื้อเรื่องทำภารกิจเก็บเลเวลการ์ดและมี
    การล่ามอนสเตอร์เพื่อหาเก็บการ์ดด้วยครับ http://itunes.apple.com/us/app/guardian-cross/id534082757?l=8
    ซึ่งสำหรับคนที่เริ่มเล่นนะครับตอนนี้ สมัครเล่นธรรมดาโดยไม่ได้ใส่รหัสคนชวนลงไปจะไม่ได้การ์ดแรร์ที่ตอนนี้มีการจัดอีเว้นท์ไว้ครับ เพราะฉนั้น ตอนเริ่มเล่น รบกวน ใส่รหัสคนชวนลงไปด้วยนะครับจะได้การ์ดแรร์ของไฟนอล รองอ่านรายละเอียดก่อนได้นะครับ ส่วนรหัสของผมที่ไว้ใส่เพื่อรับการ์ดแรร์คือ UU26592 (คุณได้การ์ดแรร์ผมก็ได้ด้วยตามเงื่อนไขของอีเว้นท์ในเกมส์ครับ)
    ขอบคุณครับ
    ปล. หากข้อความข้างต้นเป็นการรบกวนต้องขออภัย และลบได้ตามเห็นสมควรเลยครับ
    taepoppuri ถูกใจสิ่งนี้
  2. RedAssMonkey

EXP:
    10
    1
    3
    http://www.square-enix.co.jp/smart/gc/en/index.html

ลองเข้าไปดูครับ
  3. RedAssMonkey

EXP:
    10
    1
    3
    ใครเล่นแล้วอย่าลืมใส่ invite code นะครับจะได้ rare card

invite code : UU26592
  4. swanton

swanton Dragon on Board

EXP:
    1,424
    69
    113
    สวัสดีครับ Staff บอร์ดนะครับ

ขออนุญาตสอบถามตามตรง Invite Code นี่ จำเป็นกับผู้เล่นใหม่ คือให้การ์ดแรร์เปล่าๆ ฟรีๆ ใช่ไหมครับ?
    หากพบว่าเกี่ยวข้องกับการสร้างเครือข่าย หรือชวนให้มาเสียเงินซื้อ ทางเราจำเป็นต้องขอระงับเรื่องนี้นะครับ เพราะนโยบายบอร์ดไม่สนับสนุนการขายของ หรือสร้างเครือข่ายเงินๆทองๆ

รบกวนขอความกระจ่างด้วยนะครับ
  5. RedAssMonkey

EXP:
    10
    1
    3
    ได้ card free ครับ เป็น rare card ตาม event เกมส์ ตอนนี้ครับ ไม่ได้เสียเงินแต่อย่างใด และไม่ได้เป็นเครือข่ายครับ เพียงแต่ถ้าคนที่เล่นอยากได้การ์ด
    ตามevent ที่เกมส์เค้าจัดขึ้นตอนนี้ก็ หาคนเล่นเพิ่มและนำ invite code ตัวเองให้คนอื่นครับ จะทำหรือไม่ทำก็ได้ เพราะในเกมส์ก็มี card ให้เล่นอยู่แล้วครับ
    และหากมีข้อสงสัยก็อ่านรายละเอียดเกมส์ได้ก่อน นะ ครับ เกมส์นี้ทำมาจากค่าย Square Enix นะครับดูจากเว็บได้

Share This Page