ช่วยด้วยค่ะเราเล่น FFX-2 ไม่ได้

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย atinuch, 31 กรกฎาคม 2012.

1. atinuch

atinuch New Member

EXP:
    11
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    1
    คือเล่นแค่ถึงมิชชั่น2 ที่ขึ้นยานไป คุยกับทุกคน พอกดลงมาชั้นล่างเพื่อจะจบมิชชั่น มันกลับไม่โหลดภาพขึ้นมา มีแต่เสียงลิฟท์ลง งื้อๆๆๆๆ แล้วก็เสียงดนตรีประกอบ ภาพมืดค้างอยู่อย่างนั้นแอ่ะค่ะ

ตอนแรกคิดว่าแผ่นอาจจะไม่ดี (ทั้งๆ ที่แผ่นสกรีนสวยมาก) เลยไปซื้อมาใหม่(แผ่นก๊อป) อีก3แผ่น จากคนละร้านด้วยนะึคะ ปรากฏว่าค้างที่เดียวกันเลย เลยคิดว่าอาจจะเป็นที่เครื่องหรือเปล่าคะ แล้วต้องทำยังไงบ้าง ใครเจอปัญหานี้บ้าง หรือพอมีคำแนะนำอะไรให้เราบ้างมั้ยคะ
  2. camin369

camin369 New Member

EXP:
    6
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    1
    มีปัญหาเหมือนกันเลย คิดว่าเป็นคนเดียวซะอีก

Share This Page