มีคำถามเกี่ยวกับ ลิมิต4 ของ ff7 ครับ

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย jenova108, 28 มิถุนายน 2013.

1. jenova108

jenova108 New Member

EXP:
    5
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    1
    คือผมเก็บ ลิมิต 1-3 ครบแล้ว แต่พอจะกดใช้ไอเทมลิมิต 4 มันกดไม้ได้ครับ ใช้ได้แต่ คลาวด์ สไตฟ์ กับ วินเซนต์ วาเลนไทน์ ที่กดใช้ไอเทมได้ นอกนั้นมันขึ้นขอความประมาณว่า บาร์เร็ต วอลเลซ ชั้นปวดหัวอยู่ อะไรประมาณนี้น่ะครับ ใครเป็นกูรู ขอความช่วยเหลือด้วยครับผม เพราะเล่นจะจบแล้ว แต่ใช้ลิมิต 4 ไม่ได้มันเหมือนไม่ได้เล่นเกมส์โดยสมบูรณ์ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม
  2. ake

ake Black

EXP:
    354
    5
    18
    เก็บครบแล้วนี่คือเก็บ 1-1, 1-2, 2-1, 2-2, 3-1, 3-2 ครบแล้วใช่ไหมครับ ถ้าครบแล้วลองดูว่าใช้ไอเท็มตรงกับคนรึเปล่าดูครับ
  3. jenova108

jenova108 New Member

EXP:
    5
    0
    1
    ขอบคุณครับ จะลองดูนะครับผม

Share This Page