HBD flamefox 1 Dec

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย dominica, 1 ธันวาคม 2007.

1. luziferm

luziferm Member

EXP:
    60
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    6
    Happy Birthday หมาไฟ
    แก่ขึ้นอีกปีละนะ ขอให้ทำงานมีเงินเยอะๆ รวยเร็วๆ มีลูกเต็มบ้าน มีหลานเต็มเมือง :p
  2. spao99

spao99 Detonator

EXP:
    810
    0
    36
    สุขสันต์วันเกิดคร้าบ :D

ขอให้เติบโตอย่างมั่นคง ดังเช่น Firefox ( เหมือนจะไม่ค่อยเกี่ยวเลยแหะ ^^! )

จะแต่งงานแล้วเหรอครับ :D ยินดีๆ
  3. Niking

Niking Member

EXP:
    322
    0
    16
    มา HBD จิ้งจอกไฟด้วยค้าบ
    มีความสุขๆนะ
  4. akamatsu

akamatsu New Member

EXP:
    862
    0
    0
    อ่ะ...

ผมตกข่าวรึ ^^"
  5. flamefox

flamefox Well-Known Member

EXP:
    2,755
    4
    88
    ขอบคุณที่แวะมาใช้บริการ ขอให้ทุกท่านได้ exp กลับไปแต่พองามนะครับ...

Solyar : ขอบคุณสำหรับกระทู้อวยพรวันเกิด/ถามหาจิ้งอกสาวนะครับ แก่ขึ้นปีนี้ผมก็ 20 แล้วสินะ... พักผ่อนเต็มที่อยู่แล้วครับ สบายมาก :D
    Dracula13th : ขอบคุณครับ ขอให้มีความสุขมากๆและพักผอนจากเกมเยอะๆเช่นกัน :p
    Hitoshi-Kung : ประโยคแรกยัง ok ประโยหลังมัน....มันกลายพันธุที่นี่สินะ hitoshi kung :bad: ยังไงก็ขอบคุณครับที่มาอวยพร :twisted:
    PoP<Porize> : ขอบคุณครับผม :spin:
    Nintendo Club : อา.. คนนี้เอาผมไปจับคู่กับหมาไหม้อีกตัวเลย :confused: ขอให้มีความสุขนานเท่านานเช่นกันครับ
    วลาดิมีร์ ปูทัน : อา คำถามนี้สินะ ปู~~~~ ขอตอบว่าอายุ 20[] ครับ :cool:
    พี่เก้า : อัครเทวดา : อา... reply ให้พร :china: ขอบคุณกับสิ่งดีๆและขอให้สิ่งดีๆกลับไปหาพี่เก้าเช่นกันครับ
    chakri : มีความสุขมากครับ / อดหลับอดนอนเฝ้าเมืองให้ใครก็ไม่รู้ กี๊ซซซซ (ล้อเล่นนะ) ไงก็ขอบคุณครับ ;)
    Topคุง : อา...คำถามยอดฮิต 20[] ครับ ยังอยู่ 2X club ครับผม
    ЯΞИΖΞX : ครับผม ขอให้มีความสุขมากๆและสุขภาพแข็งแรงเช่นกันคร้าบบ~ :china:
    SANE : ขอบคุณครับทิฟฟี่ เอ๊ย SANE :)
    Platinum Mog : มีคนรู้ด้วยแหะ - -" มันเป็นความภาคภูมิใจของหมาไหม้เลยะนี่!!! (ปลอบใจตัวเอง T-T )
    Aki : ขอบคุณครับผม ขอให้มีความสุขมากๆเช่นกัน :confused:;
    L i n e v i a : อากำลังป่วยอยู่พอดี แก้เคล็ดก่อนสุขภาพแข็งแรง ขอให้สุขภาพแข็งแรงๆเช่นกันครับ ;)
    Kanzashi : ขอบคุณคร้าบบขอให้มีความสุขมากๆเช่นกันครับ :)

-- break พักเหนื่อย >.<~ --

กลิ้งน้อยKiru : อา กลิ้งๆๆ นึกถึงวันที่ไปเดินเล่น payon ด้วยกันจัง เอิ๊ก~ มีความสุขมากๆเช่นกันครับ [อย่าเล่นเกมเยอะล่ะ :E ]
    Aqouze : ชิ 1 ในแกงค์ travian จะพยายามนอนเยอะๆคร้าบ : )
    Ree : เฮๆ เฮๆ เฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮ XD
    Onnies~ : จะถามอย่างอื่นหรอครับ แง๊ว >.<~
    MaxlanceR : Hyper Mode!! : อา reply นี้แอบเขียนผิด ไม่เป็นไรครับ ไม่ซ้ำใคร : ) ขอให้สุขมากๆเช่นกันครับ
    ULTIMAWEAPON : ขอบคุณครับ / ต้องให้พี่เจเก็บเข้าระบบเลยครับ raise เรื่องขึ้นไปเลย :p
    KeeChan : หึๆ อย่าให้ถึงวันเกิดตัวเองบ้างแล้วกัน ขอให้สุขมากๆเช่นกัน / ตอนแรกงงใครหว่า อ่อ เปลี่ยนมาใช้อังกฤษนี่เอง - -
    _ƒ¯@¯ƒ_ : อิอิ ได้เลยครับ เราแกงค์ FF เหมือนกัน : )
    Aloha Gomora : หึหึ คืนนี้เลยดีกว่าลุง เมื่อคืนสลบ : ( ตามมา GL เร็วๆนะ :bad:
    bank-Ultima : ขอบคุณครับผม มีหมาไหม้ไม่พอ มีจิ้งไหม้อีก เอาเข้าไป ^^;
    Luzifer M : reply นี้อวยพรได้ใจผมจริงๆ ขอบคุณครับ / นึกถึงวันไปมีทกินหมูกะทะ ^^!
    Detonator : ขอบคุณสำหรับคำอวยพรครับ ว่าแต่...จะแต่งงานนี่มาจากไหนเนี่ยยย กี๊ซซซ :bad:
    Niking : เอารูปฉลองวันเกิดมาซะดีๆ ค่าดูแล travain ด้วย :morph: :morph:
    Hitoshi-Kung : คนนี้มารอบ 2 แหะ ไม่ตกหรอกครับ - -"

ขอบคุณทุกๆท่านอีกรอบครับ ใครไม่มาตอบแอบงอน :E
  6. dominica

dominica สิ่งมีชีวิตอ้วนกลม

EXP:
    1,818
    0
    36
    อ่าใครถามหาจิ้งจอกสาว ละเนี่ย งง - -a

จิ้งจอกป่วยจนมึนแง้ว
  7. Sonic

Sonic Editor

EXP:
    349
    13
    18
    ขอให้มีความสุข และแก่ทันรุ่นพี่ไวๆนะเจ้าหมาไหม้เอ๊ย :)
  8. ake

ake Black

EXP:
    354
    5
    18
    สุขสันต์วันเกิดด้วยคนครับ ช้าไปวันคงไม่ว่านะ

ว่าแต่อายุเท่าไหร่แล้วเนี่ย
  9. sumiyo

sumiyo Vincent4ever!!!

EXP:
    267
    4
    18
    สุขสันต์วันเกิดนะเจ้าค้า~ ^^
    ขอให้มีความสุขมากๆ
    คิดสิ่งใดขอให้สมหวังทุกประการ
    และขอให้มีสุขภาพแข็งแรงไปตลอดๆนะค้า~~ HBD จ้า~~
  10. ultima

ultima Active Member

EXP:
    933
    0
    36
    HBD ด้วยคนครับท่านจิ้งจอกไฟ ขอให้มีความสุขเน้อ
  11. trigger

trigger Member

EXP:
    131
    0
    16
    เฮ้ย เล่นบาสกันอีก
    CS ด้วย ฮ่าๆ
  12. sorachan

sorachan Alice in Wonderland

EXP:
    174
    0
    16
    มา HBD ย้อนหลังจ้า ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ด เพิ่งเห็น T^T

ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรงค่า ^^
  13. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    HBDจ้าเฟลมฟ็อกซ์ ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรงๆ :D
  14. Ameba

Ameba New Member

EXP:
    130
    0
    0
    มาแบบโคตรดีเลย์อีกคน....

สุขสันต์วันเกิดพี่จิ้งจอกไฟอีกคน *-*//
    มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง (อ๊ะ..อวยพรเหมือนพี่ลีฟเลยหนิ ฮา)

ยังไงก็ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ เงินทองไหลมาเทมา รวยๆยิ่งขึ้นไปเน้อ~
    สมปรารถนาทุกประการ ^^
  15. Invy

Invy New Member

EXP:
    54
    0
    0
    HBD ครับ ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

ถ้ามีโอกาสไว้คุยกันเรื่อง Dokapon อีก
  16. l2eenai2y

l2eenai2y New Member

EXP:
    533
    0
    0
    HBD ย้อนหลัง(มากๆ)ด้วยคนครับ

ปีใหม่นี้ให้เจออะไรใหม่ๆนะครับ > <
  17. thekit

thekit Vampire Spy

EXP:
    42
    1
    6
    3X แล้วสินะ หึๆ

Happy Birthday ครับ :D
  18. yamion

yamion New Member

EXP:
    27
    0
    0
    HBD ด้วยคนค่ะ ขอให้มีความสุขมากๆน้า

= =" รู้สึก เวลาผ่านไปเร้วน้ะคะ แปปๆก็ปีแล้ว มา hbd ใหม่กันอีกแล้ว เอิ้กๆๆ
  19. shuu

shuu Banned

EXP:
    1,993
    0
    0
    Happybirthday พี่จิ้งจอกเพลิงคร้าบบบบ!!! :china:

Share This Page