เกี่ยวกับ FFX

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย Oop, 15 พฤศจิกายน 2013.

1. Oop

Oop New Member

EXP:
    12
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    1
    พอดีอยากจะสู้กับ dark aeon
    ตอนนี้เนื้อเรื่องผมเล่นไปจนถึง เข้าไปในตัว sin แล้ว
    แล้วจะออกไปสู้ตัว dark aeon ตัวแรก ตือ dark valefor หน้าหมู่บ้าน beside
    แต่ผมวิ่งไปหน้าหมู่บ้านแล้วไม่เห็นมี เลย
    ผมพลาดอะไรไป T-T
  2. ake

ake Black

EXP:
    354
    5
    18
    ถามก่อนว่าเล่นเวอร์ชั่นไหนครับ ถ้าญี่ปุ่นหรืออเมริกาไม่มี dark aeon นะครับ จะเจอต้อง inter เท่านั้นครับ
  3. Oop

EXP:
    12
    0
    1
    ภาคอินเตอร์ครับ
  4. Azemag

Azemag Aze McDowell

EXP:
    2,368
    262
    163
    Dark Aeon มีตั้งแต่ขึ้นเรือเหาะหลังปราบ Yunalesca ครับ

ถ้าเนื้อเรื่องยาวเข้าไปในตัว sin แล้วยังไม่มีก็คงไม่ใช่ inter แล้วละครับ
    ลองไปหาตัวอื่นๆเช็คดูก็ได้ครับ สถานที่สู้กับ Yunalesca ก็ได้ มี Dark Bahamut (อย่าลืมเซฟก่อน)

ถ้าไม่มีก็แสดงว่าไม่ใช่ inter จริงๆละครับ
  5. Oop

EXP:
    12
    0
    1
    ผมผิดเองครับ ไม่ใช่ภาคอินเตอร์จิงๆด้วย
    ใครมีไฟล์ ภาคอินเตอร์แจกหน่อยได้มั้ยครับ
  6. trance

trance New Member

EXP:
    1
    0
    1
    เขาห้ามแจกในเว็บนี้ใช่ปะครับ ผมมีนะ

Share This Page