ใน Final Fatasy ทุกภาค !!!!!!! ที่เคยมีมา

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย YunaFFX, 14 มกราคม 2012.

1. teelovegig

teelovegig Member

EXP:
    33
    ถูกใจที่ได้รับ:
    18
    คะแนน Trophy:
    8
    มนต์อสูรที่ชอบโดยส่วนตัวก็มีเยอะครับ เช่น Bahamut หรือ Odin ฯลฯ

แต่ถ้ามีโอกาสได้ใช้ ใช่มั้ยครับ

สำหรับผมขอเลือกตัวนี้เลย Final Aeon ต้นตำรับชื่อของสาว Yuna

Yunalesca ครับ

อยากลองทำให้ศัตรูเจอสภาวะผิดปกติต่างๆบ้าง โดยเฉพาะซอมบี้ 555+ คงจะสนุกไม่น้อยเลยทีเดียวครับ ;)

--------------------------------------------------------------
    ----------------------------------------------------------------
    Azemag ถูกใจสิ่งนี้
  2. Azemag

Azemag Aze McDowell

EXP:
    2,368
    262
    163
    ^
    ^
    ^
    เจอ Mindblast เข้าไปแล้วติด confuse ทั้งสามคนสิ หุหุหุ
    teelovegig ถูกใจสิ่งนี้
  3. homeconomic

homeconomic New Member

EXP:
    3
    0
    1
    FFX Bahamut ยืนกอดอกเท่สาดดด
  4. noppol030

noppol030 New Member

EXP:
    5
    0
    1
    ขอแหวกจากมนอสูรหน่อยละกัน
    ชอบโอดีน FF8 คับ เปิดตัวได้เท่มาก ฟันทีเดียวขาดเลย
    แต่เสียดายแพ้ ไซเฟอร์ตอนแผ่น 3 แล้วไปได้ตัวไรมาใหม่ก็ไม่รู้ไม่เท่เลย
  5. DarkKnight

DarkKnight Member

EXP:
    45
    0
    6
    ชอบตะบองเพชรจ้า ปล่อยซักล้านเข็ม ก็โหดละ

Share This Page