มาสคอต...มาแลกกานดู

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย taimosu, 2 ธันวาคม 2007.

1. taimosu

taimosu New Member

EXP:
    6
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    เป็นการโพสคัร้งแรกตั้งแต่มานเปลี่ยนยใหม่เรยนะเนี่ย...ลองดูๆ

ก้อนั่งคุยกะเพื่อนว่าอยากมีมาสคอตัวเองมั่ง
    555+ ก้อเรยนั่งคิดกานว่าจะเป็นตัวอาราย

แร้วก้อมาลงที่"กระต่าย"ทำไมต้องเป็นกระต่ายด้วยล่ะ
    ก้อเราชื่อกระต่ายไง 555+ แถมเป็นกระต่ายภูเขาด้วยนะ
    (ขนมานยาวดี-แนวๆขี้เกียจตัวเป็นขน!!!)
    เพื่อนบอกว่าวาดเท่+น่ารักไป(เอาซักอย่างสิ)
    ดูเรยละกาน
    http://img.photobucket.com/albums/v357/taimosu/mdmasct02.jpg[img]
    อันนี้เป็นSDตัวจิ๋วๆคับผม
    พยายามวาดให้ตาดุๆ+ขอบตาคล้ำๆนะ(ดูออกกานมั้ยเอ่ย)
    กระต่ายหัวเขียว!!! 0_o

แล้วก้อลองวาดแบบเก็กหล่อ 555+
    [img]http://img.photobucket.com/albums/v357/taimosu/mascot.jpg[img]
    เป็นกระต่าย Hip Hop แนวๆซะงั้น
    ความจิงถ้าเป็นไปได้เราอยากแต่งตัวงี้นะ....ชอบอ่ะ
    ถ้าจะดีต้องถือสเก๊ตบอร์ดด้วยอ่ะ555+

มาสคอตเรา 555+ไม่เหมือนตัวเองเรย อิอิ
    เหมือนสุดก้อที่ตากะขอบตาดำๆนั่น
    เเล้วเพื่อนๆล่ะมีมาสคอตของตัวเองกานเป่า

มาแลกกานดูนะ....จาน่ารักกานขนาดไหนเนี่ย>_<"[/color]

<Jelphyr> วิบัติตั้งแต่ชื่อกระทู้เลยนะฮะ ^^ + ชื่อคุ้นพอดู ได้ตั๋วมาเพราะเป็นสมาชิกเก่าสินะฮะ : )
    ข้างในก็ไม่ใช่น้อยเลยนะนี่ ย้อนกลับไปรีพลา่ยอื่นๆในบอร์ดก็คล้ายๆกันทั้งนั้นเลย... อ่านกระทู้ปักหมุดบ้างรึยังฮะ? :D
    /me ขอทำหน้าที่ล่ะนะ

สามารถอีดิทคืนได้นะฮะ : )
    ตรงแท็กรูป เจลแกล้งลบ / ตรง ที่อยู่ด้านท้ายแท็กออก อยากให้โชว์เหมือนเดิมก็ใส่คืนนะ
    ถ้าแก้ก็อย่าลืมแก้คำด้วยนะฮะ :D หวังว่าคงไม่เจออีก .... ยังไม่อยากริบตั๋วของใครคืนหรอกนะฮะ ^^

ปล. เสียดาย ป้ายขาวหัวกระทู้ไม่ได้ แฮะ - 3-" พี่อ๊อบพอใส่ลูกเล่นให้ทำได้ได้รึเปล่านา ( แล้วก็ตัวอักษรตรงหัวกระทู้มันจำกัดซะสั้นซะด้วยสิ เสียดายๆ )[/img]
  2. Dissidia

Dissidia New Member

EXP:
    239
    0
    0
    ชอบแบบเก๊กหล่ออ่ะ :aha:

รูปแรกชอบลายCG(เรียกถูกใช่ไหมคะ?) ข้างหลัง สวยมากๆๆ Font เท่ได้ใจจริง
  3. l2eenai2y

l2eenai2y New Member

EXP:
    533
    0
    0
    ชอบลายข้างหลังกับสีเสื้อภาพแรกอ่า

สวยงามมมม!!
  4. Nanaki

Nanaki New Member

EXP:
    73
    0
    0
    Mascot เหรอ? ของผมตัวนี้ง่ะ

5. Niking

Niking Member

EXP:
    322
    0
    16
    สีนุ่มมากๆเลยครับ ชอบจัง
    ภาพ 2 เส้นสวยมากๆ
  6. AvalancheZ

AvalancheZ Member

EXP:
    52
    0
    6
    โอ้ *0* สวยมากๆเลยครับ ชอบๆๆ ทำใน PS หรือพวก Painter ครับเนี่ย
  7. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    สีมผมกับสีชุดดูแมทช์กันดี หน้าตาตัวละครน่ารัก อารมณ์ประมาณปิศาจน้อยๆของชั้น อะไรประมาณนั้น :D

Share This Page