<< แจกเพลงเด็ดโคตร !!! "ขมิบ" >>>

กระทู้จากหมวด 'แลกเปลี่ยน & แจกของ' โดย piarat, 4 ธันวาคม 2007.

1. piarat

piarat Member

EXP:
    67
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    6
    คือว่าพี่คนนึงเค้าส่งเพลงนี้มาให้ผม แกบอกว่า คนร้องแกลองทำกันเล่นๆ น่ะครับ

นี่คือข้อความในเมล์ฉบับนั้น

พวกแก.......

นานๆ ชั้นจะส่งเมลซักที เป็นเพลงปลุกใจเล็กน้อย ใช้ได้ทั้งชายและหญิง
    สนใจใช้เป็นริงโทนได้ ไม่สงวนลิขสิทธิ์
    แต่ให้เครดิตเพื่อนกูด้วย คนแต่งเนื้อชื่อไรไม่รู้ แต่คนร้องเป็นเพื่อนกูเอง ทั้งชายและหญิง มันเป็นแฟนกัน
    ผู้ชาย อาจได้ออกเทป แล้วจะแฉอีกทีตอนมันดังว่ามันทำคลิปลับนี้

เพลง : ขมิบ

ผมก็เลยใคร่รู้อย่างแรงว่าใคร ที่ไหนมันจะออกเทปกัน ก็เลยเมล์กลับไปถามเจ๊คนนี้ ก็ได้คำตอบกลับมาว่า

แฟนเพื่อนชั้นชื่อ B1(ขอเซ็นเซอร์ค้าบ) ออกเทปคู่กับแดนเซอร์ของ F (ขอเซ็นเซอร์ชื่อนักร้องดังครับ) ที่ชื่อ B2(เซนเซอร์อีกค้าบ) อ่ะ เคยเล่นเอมวีของFM ด้วย (ขอเซ็นเซอร์ชื่อนักร้องอีกครับ)
    ตอนนี้ทำเพลงอยู่ แต่อี B1 ร้องเพลงดีนะ เพลงนี้มันทำขึ้นเล่นๆ อย่าลืมเผยแพร่

คือสรุปว่า เขาจะออกเทปดูโอ ของ B1 B2 เนี่ยล่ะครับ ^_^

พี่เขาคอนเฟิร์มว่าอย่าลืมเผยแพร่ ผมก็ขอทำตามคำเรียกร้องละกัน เอิ๊กๆๆๆๆๆ

ถ้าสองคนนี้ดังจริงๆ คงฮาอะ เพราะเพลงนี้เอามาแฉได้จริงๆ นะ

อ่ะนี่ครับ ตัวเพลง

2. topkun

topkun New Member

EXP:
    1,576
    0
    0
    ชื่อสุดยอด อะไรขมิบหว่า

ขอรับไปฟังดูละครับ
  3. obtheair

obtheair Grado fullsize เทพกว่า Klipsch in-ear

EXP:
    1,643
    22
    98
    เพลงยังไม่ได้ฟังนะ แต่ขออย่างนึง เปลี่ยนที่ฝากไฟล์เหอะ โฆษณาแต่ละอย่างนี่ไม่เหมาะกับเด็กและเยาวชนเอาซะเลย
  4. dookdooy

dookdooy Member

EXP:
    353
    0
    16
    ฟังแล้วค่ะ ^^'

ส่วนเรื่องจะใช้เป็นริงโทนนี่ขอผ่านค่ะ 555555+
  5. piarat

piarat Member

EXP:
    67
    0
    6
    เอ้าหรอครับ ? ผมไม่เคยสังเกตุเลยอ่า

คือฝากๆ แล้วก็หนีๆ ออกมาเลย

แป่ว

ไปฝากที่ไหนดีล่ะเนี่ย ?
  6. cdaz

cdaz นักเล่นแร่ แปรภาพ

EXP:
    2,015
    0
    86
    เพลงฮาดี ฟังแล้วนึกถึง Black sheep (ไม่รู้ชื่อวง หรืออลบัมอ่ะ แต่เคยได้ยินเพลงที่จังหวะสไตล์นี้ครั้งนึง )

http://www.mediafire.com
    ก็ดีนะครับ ผมว่าเร็วดี หน้าเวบก็สะอาดเรียบร้อยดี(โทนสีฟ้าๆ คล้ายๆ เวบ AF เราเลย :555: )

Share This Page